Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Libra Credit gets listed on 4 major exchanges right after the token distribution process: OKEX, Huobi, Bibox and Gate IO [emoji91] icodrops.com/libra-credit

Tặng và chọt quê anh Thơ... @beck khăm
Em off, tăng đọng quá...kkk

Đến lúc ngắm kỹ và mua kiểu ban ơn được rồi, nhưng ko phải những phiên như thế này thầy...
PS sát phạt cao rủi ro rồi nên rút bớt tiền ra... ăn thế đủ roài...
giảm hơn 200 điểm từ đỉnh rồi, e nghĩ tháng 6 sẽ hồi thôi
có thể nhúng xuống thêm tí nhưng dư địa xuống ko còn nhiều

Theo bản năng thì anh thấy ai bắt hôm nay với những cp của DN tăng trưởng tốt như ...sau 1 tháng ăn ít nhất 20%.CHƯA TÍNH MG.
P/S:tiếc là hêt tiền để mua PVS :(
Note lại luôn.
Em vẫn nhớ câu trả lời của anh về phòng khám đa khoa...
Give u what u want!
Những ông nào đã ăn bằng lần, 2-3 năm nay, thì 20-30% không đủ sức lôi kéo họ lại...
Give them what them want!
Em tin anh HL thắng trận, nhưng em không bet theo!
Em note lại giúp anh...

ngắn hạn cũng chưa lên dc vì tiền đang bên phái sinh khá nhiều
nay có cảm giác như wash out mà cuối cũng chả hồi được mấy
chắc ko thể lên dạng chữ V được nếu có khả năng lên từ từ

Give u what u want!
Những ông nào đã ăn bằng lần, 2-3 năm nay, thì 20-30% không đủ sức lôi kéo họ lại...
Em note lại giúp anh...
Cảm ơn Cào.
Nhìn lại 5 năm qua,trải qua bao trận kinh hoàng hơn bây giờ,anh chắc chắn rằng DM của anh sẽ thắng ít nhất 20%(chưa MG) cho tới hết tháng 6/2018.

ngắn hạn cũng chưa lên dc vì tiền đang bên phái sinh khá nhiều
nay có cảm giác như wash out mà cuối cũng chả hồi được mấy
chắc ko thể lên dạng chữ V được nếu có khả năng lên từ từ
Bạn cứ xem 1-2 tháng sau,ai bắt đc cp tốt ăn ít nhất 20%.(chưa kể MG)

BLĐ có vấn đề gì vậy bác?
https://www.tienphong.vn/kinh-te/ha...etpostbank-ban-quyen-mua-co-phieu-1213877.tpo
tin từ lâu rồi, nếu ngon thì giữ lại mà xài, bán chi
em tư duy đơn giản vậy thôi
quote lại
"Trao đổi với Tiền Phong ngày 1/12, một lãnh đạo cao cấp ngân hàng này khẳng định, việc Chủ tịch, Phó Chủ tịch và Ban tổng giám đốc Ngân hàng bán ra quyền mua cổ phiếu ở đây không có gì bất thường phía sau.
“Ban lãnh đạo ngân hàng đã từng nói rõ, rất muốn có sự chia sẻ để tất cả cán bộ nhân viên ngân hàng đều có quyền lợi trong việc nắm giữ cổ phiếu ngân hàng. Việc được mua bằng mệnh giá đã chứng tỏ một sự ưu ái và Ban lãnh đạo muốn dành cho CBNV ngân hàng. Ngày 8/12/2017 danh sách cán bộ công nhân viên được quyền mua cổ phiếu ưu đãi sẽ được chốt”, vị này nói."
Làm gì có chuyện tài phiệt lại lo cho túi tiền dân cày nghèo, em tin là như vậy
Đừng nhìn mấy thông số cơ bản để đánh giá LPB, muốn đánh giá dc em nghĩ cần phải xem chất lượng tài sản

Vừa ngó thử báo cáo của HSG thấy nợ vay 17.000 tỷ. Vãi linh hồn thật.
Toàn bộ TSCĐ, hàng tồn kho và chi phí XD dở dang được tài trợ hoàn toàn bằng vốn vay, trong khi TM có 500 tỷ.
Ông CTG dính nặng nhất với hơn 8.000 tỷ.
HAG còn có đất là tài sản chưa được định giá, HSG không có gì.

Give u what u want!
Em note lại giúp anh...
Cào ơi,cốt lõi cho nghiệp kinh doanh của anh là "Give what u want"!
Câu "Give what u want"khác với câu "Give u what u want"!

Các Thầy có í tưởng đầu tư gì cho time tới Không? Thực ra đoạn rồi cũng nhiều quỹ mất mát lắm PIF, SGI, tự doanh VND.......Cường độ bán ròng của NN là quá khủng nếu không có sự vận động liên tục của các quỹ thì TT đã ở đâu đó quanh 800 điểm rồi

Vừa ngó thử báo cáo của HSG thấy nợ vay 17.000 tỷ. Vãi linh hồn thật.
Toàn bộ TSCĐ, hàng tồn kho và chi phí XD dở dang được tài trợ hoàn toàn bằng vốn vay, trong khi TM có 500 tỷ.
Ông CTG dính nặng nhất với hơn 8.000 tỷ.
HAG còn có đất là tài sản chưa được định giá, HSG không có gì.
HSG bị vaneck loại đợt này, bác phật tử cũng ép cả DC, người nhà, ngay cả 1 quỹ đầu cơ như Tundra cũng vác hàng ra bán.
Giá này đã về đến đáy của 2016 rồi và em đang thấy 1 cơ hội lớn cho tháng 6 ở HSG. Khi Anh Vũ làm chiêu trò để rỉa xác kền kền. Chỗ cơ bản con này quan trọng nhất hàng TK. Giá thép tăng là cục diện xoay chiều ngay lập tức

I'm hodl to die...
Câu cửa miệng của dân Còi anh ợ...[emoji23][emoji23][emoji23]
Ngày mai, hoặc ngày kia, cũng có thể là cuối tuần...lại chuyển sang...When lambo? When to moon?[emoji2][emoji2][emoji2]
Dzui lém...toàn target chục hoặc trăm lầm acc...dân chứng phải cúi nhìn!!! Ha Ha Ha
Bạn em toàn nói Hold to die =)))

Thế ko Long à thày [emoji16]
Thèm quá, chẹp chẹp...
Chờ mai xây list cp để canh vại ... đứng dậy khỏi chiếu bạc PS mấy tiếng rồi mà đầu cứ biêng biêng say say... may các anh bạc lớn thấy mình cò con nên cho cầm tiền mang về... a Chim ở lại nhớ đánh cho bọn cái phải ngước mắt nhìn nhé, em ngược đây :1:

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Thế ko Long à thày [emoji16]

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Em chỉ dám làm những gì mình cảm thấy thông thạo và tự tin... dù biết nấn ná vẫn có thể ăn thêm hoặc quay đầu Long, nhưng tự nhận thấy vòng tròn năng lực chỉ có vậy nên rời cuộc chơi sớm một chút cho trời cao biển rộng... hơn một tháng đau thương mà mình có chút lộc thì phải biết nâng niu và gìn giữ nó để lúc đen bạc còn có cái mà trả lại thị trường... như chị Đại nói lúc sáng khoản lãi đang có chỉ coi là khoản tạm ứng từ tt thoai hehe...

Status
Not open for further replies.
Back