Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay dẫn tụi nhỏ đi nhà sách, kiếm được luôn sách cho mình. Thật là tuyệt.

VNI về đâu 1500 hay 800,khi mà giá dầu khó có thể vượt ngưỡng 70 trong tháng 5 này,oil về lai 63 là cao.DJ thì khó quay lại 26k được mà cửa xuống lại 23k rất cao.thủng 23k thì về đâu.VNI sẽ về đâu trong tháng 5 và tháng 6 ?nhờ các bác chỉ giúp em.xin đa tạ trước ạ
https://www.bloomberg.com/asia

VNI về đâu 1500 hay 800,khi mà giá dầu khó có thể vượt ngưỡng 70 trong tháng 5 này,oil về lai 63 là cao.DJ thì khó quay lại 26k được mà cửa xuống lại 23k rất cao.thủng 23k thì về đâu.VNI sẽ về đâu trong tháng 5 và tháng 6 ?nhờ các bác chỉ giúp em.xin đa tạ trước ạ
https://www.bloomberg.com/asia
Đánh chứng thì đoán làm gì bạn ơi! Cứ nhìn chart mà đánh!DJ cũng đang test chắc gì đã thủng!:1::1::1:

Last edited:
Haizzzzzzzzzzzzzzzzzz đi chơi quen rồi giờ ngồi màn hình làm việc oải quá đi, nhìn chồng giấy tờ hồ sơ phát nản
Ước gì trúng Vietloot 300 tỷ nhỉ, mua mặt nạ ở đâu đẹp nhỉ? Rồi làm sao trong hành vi tiêu dùng, thái độ, thần thái cuộc sống vẫn như hàng ngày để người ta không biết mình trúng số nhỉ?

Haizzzzzzzzzzzzzzzzzz đi chơi quen rồi giờ ngồi màn hình làm việc oải quá đi, nhìn chồng giấy tờ hồ sơ phát nản
Ước gì trúng Vietloot 300 tỷ nhỉ, mua mặt nạ ở đâu đẹp nhỉ? Rồi làm sao trong hành vi tiêu dùng, thái độ, thần thái cuộc sống vẫn như hàng ngày để người ta không biết mình trúng số nhỉ?
Donated 270 tỷ đi anh ợ. Nghĩ như tỷ phú thì sẽ thanh thoát ngay :19:

Vịt lót khó quá thì mình đem mấy tỏi ủy thác cho anh thơ oánh Bít còi cũng được, lại không phải mua mặt nạ anh ợ :10:

Status
Not open for further replies.
Back