Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
10h04' rồi, mà bà chị Đại Đại Phát của mình vẫn chưa thấy online chém ró... Nhẽ nào, bà chị đi vào rừng, tìm cây tre Trăm Đốt thật sao chời...
Chị ơi, cây tre Trăm Đốt không có thật đâu... chỉ có trong truyện cổ tích thôi ạ... Chị mau về đi...kẻo lạc...hu hu hu

10h04' rồi, mà bà chị Đại Đại Phát của mình vẫn chưa thấy online chém ró... Nhẽ nào, bà chị đi vào rừng, tìm cây tre Trăm Đốt thật sao chời...
Chị ơi, cây tre Trăm Đốt không có thật đâu... chỉ có trong truyện cổ tích thôi ạ... Chị mau về đi...kẻo lạc...hu hu hu
Thủ trưởng vẫn chưa được nghỉ ngơi, tức là ba quân còn mệt mỏi ha? :4:
Ngoài kia khí thế bộ đội ta đang ngút trời, đã chiếm lại toàn bộ vùng chiến lược vừa mất.
Đất nước có bao giờ đẹp hơn thế này đâu?
Thủ trưởng cứ yên tâm đổi ních và rút vào hậu cứ chờ tin thắng trận nhé :113:

Vừa về, tranh thủ bán cắt lỗ BFC. Lởm vãi. Từ lãi thành lỗ 3.6 triệu. Cũng bán luôn C21. Đang chờ bán mấy mã nhỏ không chịu tăng nữa.

Thủ trưởng vẫn chưa được nghỉ ngơi, tức là ba quân còn mệt mỏi ha? :4:
Ngoài kia khí thế bộ đội ta đang ngút trời, đã chiếm lại toàn bộ vùng chiến lược vừa mất.
Đất nước có bao giờ đẹp hơn thế này đâu?
Thủ trưởng cứ yên tâm đổi ních và rút vào hậu cứ chờ tin thắng trận nhé :113:
Đâu, hôm cuối tuần, em đã đổi ava rồi mà... đâu còn là nhãn lồ-ng đâu ạ? Giờ nà chanh leo rồi mà... Leo cho nó Tây Tây rồi mà...he he he

Vừa về, tranh thủ bán cắt lỗ BFC. Lởm vãi. Từ lãi thành lỗ 3.6 triệu. Cũng bán luôn C21. Đang chờ bán mấy mã nhỏ không chịu tăng nữa.
Ôi chế ơi...sao lại nghĩ hoài chuyện cắt lỗ vậy?
Xuống 32 rồi lên 36 không bán, giờ có khi chuẩn bị quay đầu, lại...
Dòng phân bón trong 2 quý tới làm ăn tốt mà, tên địch nào xúi quẩy chị vậy? :102:
Đừng bảo em là dồn tiền mua P nhóe :104:

Đâu, hôm cuối tuần, em đã đổi ava rồi mà... đâu còn là nhãn lồ-ng đâu ạ? Giờ nà chanh leo rồi mà... Leo cho nó Tây Tây rồi mà...he he he
Chắc em ham ngủ nên không thấy :10:
Mà thủ trưởng nhạy bén quá, mới hồi nào còn nấp trong đống...ấy. Giờ leo cây chanh roài à?:104:
Em đến chống hết cả mẹt này...:102:

Chắc em ham ngủ nên không thấy :10:
Mà thủ trưởng nhạy bén quá, mới hồi nào còn nấp trong đống...ấy. Giờ leo cây chanh roài à?:104:
Em đến chống hết cả mẹt này...:102:
Hôm trước, từ trong đống phân bay ra... xòe cánh hót vang... liền bị ĐB nó quặp... Sợ quá, em leo lên cây chanh dzồi...
Cơ mà, anh Hoa Sen ơi, sắp tới em leo tiếp cây chuối... hu hu hu...dạo này đen quá... anh pím em 1 con gỡ lõm...hu hu hu

Status
Not open for further replies.
Back