Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hôm trước, từ trong đống phân bay ra... xòe cánh hót vang... liền bị ĐB nó quặp... Sợ quá, em leo lên cây chanh dzồi...
Cơ mà, anh Hoa Sen ơi, sắp tới em leo tiếp cây chuối... hu hu hu...dạo này đen quá... anh pím em 1 con gỡ lõm...hu hu hu
Thủ trưởng giao cho em toàn việc khó vậy, hết gõ điếu cày đến cầm còi hụ...giờ là đánh đàn piano...
Nhưng thân làm lính, không được cãi lệnh cấp trên?
Thủ trưởng 1 tay cần Thanh Long Đao, tay kia giữ Sọc Quyền Trượng, lên thì vung đao, xuống thì đâm trượng, không lo lõm nhé!
Nhưng mà đang leo cây chanh, muốn làm vậy hơi khó hén :19:

Thủ trưởng giao cho em toàn việc khó vậy, hết gõ điếu cày đến cầm còi hụ...giờ là đánh đàn piano...
Nhưng thân làm lính, không được cãi lệnh cấp trên?
Thủ trưởng 1 tay cần Thanh Long Đao, tay kia giữ Sọc Quyền Trượng, lên thì vung đao, xuống thì đâm trượng, không lo lõm nhé!
Nhưng mà đang leo cây chanh, muốn làm vậy hơi khó hén :19:
Thiệt tình... chỉ có anh Hoa Sen mới thấu cảm lòng em... Đen như con cẩu mực anh ui... Song Sát AMD-HAG... hic hic... bôi phân đầy người, làm vua xứ ăn mày...hic hic

Trường sa hồi 2010 đã có điện gió, ti vi, điện thoại rồi bác nhé,
em muốn nói đến mặt tích cực là ra đảo sống cho nó tĩnh tâm, vẫn online chém gió và chiên chứng đều.
Ông đó ra đảo định làm resort 5* và thất bại tiếp, sau đó phải đánh nhau với thổ dân... cuối cùng tâm mới tịnh được, bỏ hết rồi mới thành Robison thực thụ luôn.
Nhưng em thì nghĩ tâm ông chắc cũng chưa tịnh, vẫn net niếc là còn xáo động dữ lắm à :10:

Status
Not open for further replies.
Back