Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thiết Đô Đốc anh minh, xuất hiện dzất đúng lúc...
Có Ngài ở đây... thì tối nay cả làng VCers sẽ được ngon giấc rồi... tạ Đô Đốc bày miu!
thầy nói quá lời!
Chán đại đô đốc thoắt ẩn thoắt hiện ở đây...còn ai lo gì? chẳng phải tay to pà pà nói 1400 points, Rose thần bò còn nói 2000. ......
Thế làm sao để lên 2000 mà không qua 1200 :4::4::4:

Em bán bình khí Cacbonic, thầy nào cần thì pm ạ, em cũng đang dùng 2 bình cho chính mình

100 ngày đầu!
Chum làm được gì? từ chỗ nghi hoài...nay ai cũng công nhận chum đã làm mẽo tốt điên. DJ đập nóc 26.000 một nốt nhạc
100 page đầu!
của thầy Bò khai bút VNI đã làm gì? 160 point một nốt nhạc
vậy xin hỏi các thầy còn mùn gì? :4::4::4:

thầy nói quá lời!
Chán đại đô đốc thoắt ẩn thoắt hiện ở đây...còn ai lo gì? chẳng phải tay to pà pà nói 1400 points, Rose thần bò còn nói 2000. ......
Thế làm sao để lên 2000 mà không qua 1200 :4::4::4:
Thú thật, là em đang bị kẹp pi trên đỉnh Mayon lộng gió rồi Thiết Đô Đốc ơi... cơ sự là, hôm qua thấy núi lửa phun trào ở Philipin... nên em liền nghĩ ngay đến Chúi... Chúi Phil mà chết thì... Chúi Vịt lên ngôi...
Ai dè...nhân định... thua trời định... kẹp pi trên đỉnh Mayon phun trào...hic

Thú thật, là em đang bị kẹp pi trên đỉnh Mayon lộng gió rồi Thiết Đô Đốc ơi... cơ sự là, hôm qua thấy núi lửa phun trào ở Philipin... nên em liền nghĩ ngay đến Chúi... Chúi Phil mà chết thì... Chúi Vịt lên ngôi...
Ai dè...nhân định... thua trời định... kẹp pi trên đỉnh Mayon phun trào...hic
thầy thiên mệnh đại đô đốc...nên trời luôn giao nhiệm vụ khó...cuối năm vượt núi tuyết, đầu năm vượt núi đá...nói chung là vượt nhiều đỉnh...chúc thầy chân cứng đá mềm. :4::4::4:

Status
Not open for further replies.
Back