Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
3 năm không vào đọc diễn đàn, giờ vẫn thấy rôm rả thế này mừng quá. Nhớ ngày nào tụ và say ăn quát của Angel và MrM. Chúc các cụ thành công.
Ps. Em đăng hộ em em là Tiện đây cho em hỏi trân thành là nghề tư vấn phân tích kĩ thuật (thầy giùi) ở Việt Nam có đất sống không ạ. Nếu đăng lên đây 70% chính xác thì sau đó có ai tin tưởng hoặc có cơ hội tư vấn ở cty chứng khoán nào không ạ. Em cám ơn và hi vọng nhận được sự chia sẻ.

"Đừng đòi cổ tức, trái ngọt nằm ở cuối con đường, không phải ven đường." (trích dẫn Đại hội cổ đông Massan - thùy link http://s.cafef.vn/msn-181181/dhcd-m...nam-o-cuoi-con-duong-khong-phai-ven-duong.chn ) :3cool_adore:
cũng đc, miễn đừng bắt tôi đi sít job vs uống nước mắm làm hôm quợt :24:
...
Ps. Em đăng hộ em em là Tiện đây cho em hỏi trân thành là nghề tư vấn phân tích kĩ thuật (thầy giùi) ở Việt Nam có đất sống không ạ. Nếu đăng lên đây 70% chính xác thì sau đó có ai tin tưởng hoặc có cơ hội tư vấn ở cty chứng khoán nào không ạ. Em cám ơn và hi vọng nhận được sự chia sẻ.
có, đúng đến thế tự khách mò tới hiến dâng :P

Chào ngày mới
Chúc ae có ngày thứ 6 giao dịch thành công

cũng đc, miễn đừng bắt tôi đi sít job vs uống nước mắm làm hôm quợt :24:
Cô thương muốn làm người thường cô cụng ko cho thầy ợ, thầy Son bẩu iem đi học cứ thấy bạn nào đang được cô thương thì mềnh xin ngồi gần bạn ấy, ko cần làm bài tập chỉ cần cọp dê bạn ấy cụng ngon zồi :3cool_adore:

Status
Not open for further replies.
Back