Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Anh @becks2367 cho tôi hỏi, "cuối con đường" của anh bữa giờ lên báo PR nhiều thế nhở? Định chào bán cho tây à hehe
Áp dụng câu này còn phải xem đặc thù mỗi Dn nữa.
Cả 2 sàn có bao nhiêu ông bành? Miếng bánh được chia tỉ lệ ra làm sao?
Rồi gia đình nhà từng ông có tài sản gì để lại cho con cháu trong tương lai, hay cứ gạo đong từng bữa?
Nói chung, kỳ vọng nó vừa vừa thôi anh Bò ạ :1:

Có thể có, mà cũng có thể không, hành động như nào mới là điều quan trọng :1:
Em hiểu cảm giác này, chờ cơ hội đến rồi nhìn đó trôi đi. Cho đến khi muốn action, thì bẫy giăng đầy lối.
Rất Yomost...:1:
:24: vấn đề chém gió còn sợ sai cơ
Hôm nay và mai mới quyết định con bò điên tiếp hay không, cờ bạc không tính xa và hết như bác đâu :24:

Haha... lão thầy bói míu có tí xúc cảm nào... đúng là không thể đè... không thể đè... haha
Có khi sắp tới, đổi thành ROS Si... cho giống tay đua thể thức 1... Valentino Rossi... Thầy ợ!
images
Nên lặng lẽ đi Thầy ạ. Để cho hoa nó yên mà nở từ từ, nhắc hoài lại tàn sớm ...
Dạo này để ý cứ cái nào nốt lặng là yên à :3D_55:

@Colaido tỷ
Chị thông tin bao la, nguồn cấp tin bao vây... Nếu câu truyện ở Ngọt Lịm là có thật (tin chính thống là bán Cổ phần hoặc bán 1 phần Đất sở hữu, không phải tin đồn), làm sao có thể thoát được tay bà chị?! Trừ khi nó cố tình bị làm giả vậy?!
Cảm ơn chị!

:24: vấn đề chém gió còn sợ sai cơ
Hôm nay và mai mới quyết định con bò điên tiếp hay không, cờ bạc không tính xa và hết như bác đâu :24:
Cái em nói là trải nghiệm của bản thân, chứ không chứng minh điều gì cả bác ạ. :1:
Chém gió thì phải ác liệt hơn kìa, mà bận này em lu bu quá, hẹn dịp khác :4:

Cái em nói là trải nghiệm của bản thân, chứ không chứng minh điều gì cả bác ạ. :1:
Chém gió thì phải ác liệt hơn kìa, mà bận này em lu bu quá, hẹn dịp khác :4:
Cái Quẻ "dọa" có vẻ đang đúng hướng nhỉ anh Hoa Sen?
Bia mà 320, thì Sữa cũng phải 300 có lẻ...chứ nhỉ? Hôm trước, bọn nó còn hô to là muốn bán Bia thì phải nhìn vào Sữa mà?

Áp dụng câu này còn phải xem đặc thù mỗi Dn nữa.
Cả 2 sàn có bao nhiêu ông bành? Miếng bánh được chia tỉ lệ ra làm sao?
Rồi gia đình nhà từng ông có tài sản gì để lại cho con cháu trong tương lai, hay cứ gạo đong từng bữa?
Nói chung, kỳ vọng nó vừa vừa thôi anh Bò ạ :1:
Tôi kỳ vọng vừa phải thôi, 25 thôi à chứ có nhiêu đâu mà nhiều

Cái Quẻ "dọa" có vẻ đang đúng hướng nhỉ anh Hoa Sen?
Bia mà 320, thì Sữa cũng phải 300 có lẻ...chứ nhỉ? Hôm trước, bọn nó còn hô to là muốn bán Bia thì phải nhìn vào Sữa mà?
Bây giờ bác còn hỏi em vì sao chọn Trà xanh thay cho Sữa không?
Trời lạnh uống trà chắc sẽ tốt cho cơ thể, thanh lọc độc tố.
Còn Sữa thì tùy cơ địa, em già đến nơi rồi nên ngại anh Tào lắm :10:

Status
Not open for further replies.
Back