Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Thay mặt cộng đồng thành kính phân ưu với trader hôm qua Short hợp đồng tháng 8 tài khoản ở HSC. Các cụ ra đi thanh thản, bây giờ cháy nhỏ còn hơn sau này khi ma cô nhiều lên cháy tài khoản lớn. Chúc các cụ làm lại cuộc đời với con đường trải đầy hoa hồng.
Đặt nhầm lệnh thôi mà :21:

chắc lại lỗi, mở sòng mà lỗi quài vại chết :2cool_burn_joss_stick:
Còn lỗi dài thầy ơi, môn PS vốn để hedge, về xứ Vịt nó trở thành môn oánh bạc mau giàu. lần trước SSI bị đơ, lần này HSC, lần tới chắc đến VND, MBS...cứ lần lượt xoay tua :19:. Bà con hôm qua chắc Long nhiều quá vì cược Vn30 lên trên 1,000. Ăn 30-40 chục điểm là vài chục % rồi, giàu nhanh hơn oánh cơ sở. :2cool_sexy_girl:

Còn lỗi dài thầy ơi, môn PS vốn để hedge, về xứ Vịt nó trở thành môn oánh bạc mau giàu. lần trước SSI bị đơ, lần này HSC, lần tới chắc đến VND, MBS...cứ lần lượt xoay tua :19:. Bà con hôm qua chắc Long nhiều quá vì cược Vn30 lên trên 1,000. Ăn 30-40 chục điểm là vài chục % rồi, giàu nhanh hơn oánh cơ sở. :2cool_sexy_girl:
MBS cũng 1 hôm bị treo r bác, đền có tí phí giao dịch thôi.

Em thấy kể từ hum em đi, nhiều còm men quá đên ko đọc.
Tần suất sát thủ xuất hiện càng dày thì ko còn đáng ngại nữa vì chắc các anh an ninh cũng đánh hơi đc rồi :19::19:
Em cũng thấy có mùi, nhưng vấn đề ở chỗ tiền ko vào, ngày nào nhà đầu tư cũng đọc "chiến tranh thương mại", tiền rút. Thế nên giờ MMs để cơ sở phục vụ phái sinh rồi. Còn lên thì phải đợi thời, ko đủ điểm số thì phải đạt thời gian. Tầm tháng 8-9 là rõ thôi, chậm thì chắc đầu năm 2019 lại có sóng.

Status
Not open for further replies.
Back