Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hai ngày Thứ 7 và CN ở nhà nghiên cứu em thấy VNI đã vào down trend.
Nên rút quân bớt các anh chị .
Down trend thì chưa hẳn đã vào, cần chờ còn phơm nhưng mình cũng nghĩ CK năm 2018 khó khăn và thách thức sẽ vô cùng nhiều :1:
Cẩn trọng và quản lý rủi ro phải đặt lên hàng đầu, chứ không thể phăng te di phóng túng như năm ngoái năm kia được.

Cặp đôi Chanh leo và Chuối to lại rủ nhau múa cột kìa. Không biết Nhà đầu tư Chu kỳ và Sát thủ có 1 không 2 dạo này thế nào, còn đi siêu thị mua chuối về ăn nữa không :109:
Sát thủ chắc chạy mất dép rồi anh...lịch sử đã ghi nhận...tím không thèm PR...kkk
Chu kỳ gia thì chắc là đang mỉm cười trên đọt chuối...xám không thèm chia sẻ...kkk
Em cút lót, có sai bao chừ...đang đen, cút lót không bao giờ sai...kkk

Giảm là tốt. Cả dòng P đều đang giao dịch ở trạng thái hưng phấn quá.
pó tay chị...lúc nó tăng thì chị chê, lúc giảm thì kêu tốt. Giờ nó giảm về gần nơi tình yêu bắt đầu rồi thì còn bao nhiêu hưng phấn đây chị...Nếu FED không hawkish thì tầm cuối tháng 4 em nghĩ lại nổi sóng thôi chị. Hè đến các anh Mẽo lại xách xe đi phượt thì PV sẽ lại có sóng.

pó tay chị...lúc nó tăng thì chị chê, lúc giảm thì kêu tốt. Giờ nó giảm về gần nơi tình yêu bắt đầu rồi thì còn bao nhiêu hưng phấn đây chị...Nếu FED không hawkish thì tầm cuối tháng 4 em nghĩ lại nổi sóng thôi chị. Hè đến các anh Mẽo lại xách xe đi phượt thì PV sẽ lại có sóng.
Tăng ảo thì giảm lại mới lành mạnh mà.
Có gì sai đâu ta? :105:

Hôm nay e bán hết Bình già vì ko đạt được cả tiêu chí phòng ngự cũng như phản công. Tk còn ít Xoài nam ngâm qua tết...
Chúc các ace ăn tết Mậu Tuất vui vẻ đầm ấm cùng gia đình nhé. Hẹn sang năm chiến thắng tưng bừng!!!!

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cút Lót Gia mí nà vĩ đại nhất nà
Năm ni đánh Bít Còi đi anh zai ơi... đánh ảo thôi cũng được... canh rẻ rẻ thì mua để đấy, đầu tư dài hạn luôn...chờ lên 100k $ hẳn chốt... Lí do: Sau chuỗi ngày tìm hiểu, em đã biết bọn MMs nó giấu cái dây chun quần ở đâu dzoài...hihi...
Cứ để các Chính Trị Gia và Banh Càng Gia chê bai thật mạnh mõe...đó cũng chính là lúc...kkk

Năm ni đánh Bít Còi đi anh zai ơi... đánh ảo thôi cũng được... canh rẻ rẻ thì mua để đấy, đầu tư dài hạn luôn...chờ lên 100k $ hẳn chốt... Lí do: Sau chuỗi ngày tìm hiểu, em đã biết bọn MMs nó giấu cái dây chun quần ở đâu dzoài...hihi...
Cứ để các Chính Trị Gia và Banh Càng Gia chê bai thật mạnh mõe...đó cũng chính là lúc...kkk
MÌnh không đủ trình để hiểu nhưng thấy nó chả có giá trị nào ngay từ đầu. Sau tham khảo mấy bạn nữa là gạt nó ra khỏi đầu như gạt hàng anh Quyết luôn.

Đừng nhìn thấy em kiếm 550 triệu trong tháng 1 rồi lại mất 500 triệu trong 10 ngày đầu tháng 2 mà coi thường. Đó chỉ là trong biến động cho phép nên em vẫn bình chân thôi. Thử lõm sâu xem, em chẳng ngồi yên nhìn tiền ra đi đâu.
Đâu dám coi thường đâu, để mất hơn nửa tỏi trong 10 ngày thì khó có thể coi là quản lý DM tốt được. Tiềm kiếm đã khó, giữ còn khó hơn.

Em nghĩ anh đã tìm đúng vấn đề...em cũng nghĩ theo hướng này...chắc chắn 1 điều là 1 số CP, cụ thể là tung của và các banh càng đang tích trữ để có thể chi phối nó và làm lợi theo hướng mình muốn

MÌnh không đủ trình để hiểu nhưng thấy nó chả có giá trị nào ngay từ đầu. Sau tham khảo mấy bạn nữa là gạt nó ra khỏi đầu như gạt hàng anh Quyết luôn.
Mấy bạn chị làm bên Banh Càng, chê là chí phải...càng chê càng hay...càng đúng form...
Thêm mấy bạn làm bên Chánh Phủ nữa, chê là chí lý...càng chê càng hấp dzẫn...càng đúng chuẩn...
kkk...kkk...
Ps: Hiện tại em vẫn chưa có tẹo Còi nào... đang tìm cách sở hữu 10 Còi với giá rẻ mạt (khoảng 1k USD/còi là tốt nhất)... Năm nay đằng nào cũng đen, có chết dưới tay BTC cũng là cái chết xứng đáng, cái chết nhẹ tựa lông hồng...hihi

Status
Not open for further replies.
Back