Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
GAS tăng thì vui với 1.000 vì giá này cũng ảo lòi. Giảm thì vui với nhiều nghìn hi hi hi...
Tết rồi, nghỉ ngơi bà chị ơi...sang năm hẳn tính... lo gì vài giá thậm chí là vài chục giá...
Thằng em sáng ni vừa mở cái acc Bít Còi bên DMM Japan...bị nó dụ là thưởng 1k Yên...lao đầu vào mở thử...ai dè, toàn tiếng Nhật, và chỉ dành cho dân Nhật... đọc hồi ná thở...và không được 1k Yên... Mất gần 1h ngâm cứu... đúng chất Mèo Đen...kkk

Con sáng nhất trong họ nhà nó đấy, nhưng tụi này rủi ro NVL và TT XK hơi khó tính. Để canh xem chạt có gì hay hay ko nhé :1:
Con này chắc phải 20 năm nữa mới thấy cảnh suy thoái anh ạ... Chị Na cạnh bên, thì chi phí vận chuyển giảm đáng kể so với anh Mẽo và anh Âu...hihi... em nghĩ vậy đó...hihi

Tết rồi, nghỉ ngơi bà chị ơi...sang năm hẳn tính... lo gì vài giá thậm chí là vài chục giá...
Thằng em sáng ni vừa mở cái acc Bít Còi bên DMM Japan...bị nó dụ là thưởng 1k Yên...lao đầu vào mở thử...ai dè, toàn tiếng Nhật, và chỉ dành cho dân Nhật... đọc hồi ná thở...và không được 1k Yên... Mất gần 1h ngâm cứu... đúng chất Mèo Đen...kkk
Thế thì phải học tiếng Nhật à :24:
Sao không hỏi kinh nghiệm thánh BIT thơ mà mở TK như ảnh :21:

Dạo này đầu ốc chị thiếu sáng suốt thấy rõ luôn.
Hôm qua loay hoay với nồi bánh chưng từ sang đến giờ không tìm thấy chìa khóa nhà và xe ở đâu.
Cảm thấy mình đã già :9cool_too_sad:

Thế thì phải học tiếng Nhật à :24:
Sao không hỏi kinh nghiệm thánh BIT thơ mà mở TK như ảnh :21:
Auto translate sang English anh ợ, đọc hiểu hết..cơ mà lúc điền Form thì nó sổ ra toàn cách tỉnh thành của Japan... gõ tên Việt thì nó dịch thành cái chữ khỉ gió... chả hiểu được...hihi
Bên Mẽo thì dễ rồi anh...thử xem bên Japan nó có gì khắc biệt ạ... với lại nó cho free 1k Yên, thì cũng mò thử...kkk

Dạo này đầu ốc chị thiếu sáng suốt thấy rõ luôn.
Hôm qua loay hoay với nồi bánh chưng từ sang đến giờ không tìm thấy chìa khóa nhà và xe ở đâu.
Cảm thấy mình đã già :9cool_too_sad:
Bà chị năm nay vẫn giàu.... vẫn phát đạt... già thì ai chả phải già...
Cứ an tâm với xì tai tử tế... giàu đã có Bề Trên lo rồi...kkk

Status
Not open for further replies.
Back