Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Gần như tất cả đều chung suy nghĩ về những ý trên, bác có góc nhìn nào khác không?
Chẳng hạn như, càng hốp các anh càng bóp không? :2cool_sexy_girl:
Thành thật mà nói, theo em không nên đốt tiền bắt đáy lúc này, chỉ tổ làm mồi cho Shuter thôi. :rss_small:
Hứng 2 đao, 100x em nhận 1 đao, 97x nhận thêm đao nữa... Đen thì cắt!!!

Gần như tất cả đều chung suy nghĩ về những ý trên, bác có góc nhìn nào khác không?
Chẳng hạn như, càng hốp các anh càng bóp ấy? :2cool_sexy_girl:
Thành thật mà nói, theo em không nên đốt tiền bắt đáy lúc này, chỉ tổ làm mồi cho Shuter thôi. :rss_small:
có cảm giác nó chờ để đập những thằng bắt đáy. Tui thấy chuyến này bó tay đứng ngó, down nhanh và gọn quá. Bắt đáy dạo dễ chết.

Em can chân thành đó, tùy bác vậy.
Bản thân em thấy dao rơi là teo hết các thể loại, nói gì tới chịu 2 đao :cute_smiley70:
Tức là anh Sen đang Thơm...hihi
Anh thấy em lấy nick đúng hem...hihi
Có 2 anh ở đây, bà chị lại đi vắng... em còn sợ gì nữa... Chết là do số phận...khó cưỡng lại định mệnh!!!

Chẳng hạn như, càng hốp các anh càng bóp ấy? :2cool_sexy_girl:
có vẻ như trường hợp này đúng như thầy nhận xét, đánh thủng hết các support dễ dàng, dân bắt đáy càng bắt càng chết...đợt này chắc có khi dân bắt đáy cắt lỗ thì đáy mới xuất hiện. Kinh quá. May mà tiền đang nằm ở sổ chứ nằm ở tài khoản chắc đứt vài ngón tay.

Tức là anh Sen đang Thơm...hihi
Anh thấy em lấy nick đúng hem...hihi
Có 2 anh ở đây, bà chị lại đi vắng... em còn sợ gì nữa... Chết là do số phận...khó cưỡng lại định mệnh!!!
Sen đang Kẹp...báo cáo hết ạ...:rss_small:
Chị Tay to cũng đã thừa nhận là "Thím đang kẹp nốt"...:omg:
Còn anh Pò thôi, bác pho lâu ảnh đi cho đúng mốt :violin:
Bao giờ mà nhà nhà, người người đồng thanh...Cắt...Cut....Shut...thì may ra tới đáy... :6cool_beat_shot:

có vẻ như trường hợp này đúng như thầy nhận xét, đánh thủng hết các support dễ dàng, dân bắt đáy càng bắt càng chết...đợt này chắc có khi dân bắt đáy cắt lỗ thì đáy mới xuất hiện. Kinh quá. May mà tiền đang nằm ở sổ chứ nằm ở tài khoản chắc đứt vài ngón tay.
Thế này thì cứ xác định đao dài ngày trong mùa hè đỏ lửa thầy nhỉ :1:

Status
Not open for further replies.
Back