Failure note book !

T+ chính là yểm thế và cũng là lợi thế. Các bạn nên tận dụng điều này. Và vẫn để giác quan làm OT nhé. :)

Đơn giản thui mờ, có gì mờ khó hỉu,

Người cầm cổ đang có lợi thế T+, nên tận dụng lợi thế này của mình. Nhưng đừng để giác quan ngủ gật. :))

Cover SSI@ 21,6....loss 5 củ....
VND giờ ride the trend thôi, xu hướng đã rõ ràng....mốc 14 thẳng tiến.....

Đã dặn thằng cu Paven là cứ giá gần nhất cover cho anh, thế mà đang ngủ nó cứ dựng dậy hỏi, mất giấc bực quá ...:D:D:D

Đã dặn thằng cu Paven là cứ giá gần nhất cover cho anh, thế mà đang ngủ nó cứ dựng dậy hỏi, mất giấc bực quá ...:D:D:D

Ặc... mày đúng là lãnh đạo rồi... short là sai về chiến lược... đổ lỗi cho thằng em không cover ngay... tự kiểm điểm nghiêm khắc đê...

Ặc... mày đúng là lãnh đạo rồi... short là sai về chiến lược... đổ lỗi cho thằng em không cover ngay... tự kiểm điểm nghiêm khắc đê...
Không phải anh ạ, lỗi là ở thằng VND, nó kéo qua cản đúng lúc em đang đi ăn trưa....về mới thấy vội cover thì không kịp nữa...hic hic....

Đánh ngược em là lỗi lớn nhất của anh, nếu ko tự kiểm điểm thì khó tiến bộ cực :cool:

Thế mà lúc nhờ sọc hộ 5k SSI lại không can, Paven chơi chủ tịt khiếp thật =))
Ờ, anh nói chuẩn, không có hàng sọc của nó thì có phải em không bị mất 5 củ không??? giờ bắt nó chịu 2,5 củ là ổn đấy nhỉ??? hế hế....

Ờ, anh nói chuẩn, không có hàng sọc của nó thì có phải em không bị mất 5 củ không??? giờ bắt nó chịu 2,5 củ là ổn đấy nhỉ??? hế hế....

Anh có muốn lấy lại cọc không đấy th_chopper

Back