Có cách nào để lùi ngày CFA không ????

snatcher

Well-Known Member
Hả các bác? 14 này em thi mà nhìn qua đề mẫu hoa cả mắt, toàn những phần mình chưa đọc, vãi hàng....
Mong các bác cứu em gấp....:)]:)]

Trời, đ.m. làm ăn kiểu đéo gì, mất mẹ nó 25 củ rồi, ngày thi còn nhớ nhầm, giờ biết nói sao với vợ đây...chó chết thế....sao nó ko remind mình nhỉ???

Đùa, mịa, em thề là em đang ngồi học, đinh ninh là 14 này thi, giời ơi là giời....

Trời, đ.m. làm ăn kiểu đéo gì, mất mẹ nó 25 củ rồi, ngày thi còn nhớ nhầm, giờ biết nói sao với vợ đây...chó chết thế....sao nó ko remind mình nhỉ???
Poor bác, chắc bác ko check mail ah, nó remind qua meo trước khi thi 1 tuần thì phải. Thôi lỡ rồi thì đành thi lại t6 năm sau vậy bác, tốn thêm 14 chai nữa vậy. Thiên tài thường đãng trí mà bác, đừng đau buồn quá!

Không có chế độ thi lại ah anh, phím cho thầy mấy mã showhand là xuôi ngay í mà, nói thật em cười éo nhịn đc dù rất thương anh =))

Poor bác, chắc bác ko check mail ah, nó remind qua meo trước khi thi 1 tuần thì phải. Thôi lỡ rồi thì đành thi lại t6 năm sau vậy bác, tốn thêm 14 chai nữa vậy. Thiên tài thường đãng trí mà bác, đừng đau buồn quá!

Muốn thi lại phải đăng ký trước bác ơi, thôi con như đường học hành của em chấm dứt, dead dog thật.....

Muốn thi lại phải đăng ký trước bác ơi, thôi con như đường học hành của em chấm dứt, dead dog thật.....

Hic, poor you, cảm giác này em nếm vài lần rồi, đỉnh cao nhất là làm đồ án xong, mấy thằng rủ nhau ra chợ đêm rượu cổ cánh xong ngủ éo thèm đi bảo vệ tốt nghiệp mới sợ :(

Có j mà phải đăng kí trước bác, coi như đợt thì này bác ko chuẩn bị kịp, h bác đóng tiền cho đợt thi t6-2012 là được mà. Deadline của tháng 6-2012 tới t3 lận bác. Cái này cũng bình thường thôi bác, bạn e cũng có người ko sắp xếp thời gian học kịp, đành bỏ thi đợt này để thi đợt sau mà. Ráng lên bác!

Pó tay ông snat... Ông nhầm trend rồi vụ này ông mà short 25 củ vào con CFA này, thì ông ăn đủ. Haaaaa

Back