Chứng khoán Việt Nam dưới góc nhìn PTKT - 2015

Chanh này của em có chua và đẹp không nè ;)

Vnm + oil mà close giá này thì trong năm qua thấp nhất luôn =)))
vnm về đáy 5 năm đớ
cớ sao vờ ni lại còn ở giá này
380 on the way
:111::111::111:

Bữa nào giao lưu caao thủ Ichi phát sp nhể :D
Chanh dạo này vào mùa nên chanh của em không pọt lên đâu :1cool_look_down: khú khú....
nhà đầu tư cá nhân thì vô tư, làm trong ngành tài chính hoặc hướng tới thì thôi, thế giới nhỏ bé, gặp nhau rồi nể nang sợ ngại đủ thứ hết cả vô tư khoái gì chém nấy:1cool_look_down:

nhà đầu tư cá nhân thì vô tư, làm trong ngành tài chính hoặc hướng tới thì thôi, thế giới nhỏ bé, gặp nhau rồi nể nang sợ ngại đủ thứ hết cả vô tư khoái gì chém nấy:1cool_look_down:
Hèn gì tui hẹn ọp với sp và lão Đát dà( hay giận vặt)... Các anh lờ đi như không :2:
Hóa ra 2 anh làm ngành tc :D

Thế đứt ạ :((( chả nhẽ ngồi ko hoài thé này sao ta :9cool_too_sad::9cool_too_sad:.
Kiếm việc hẳn hoi mà làm Tuấn Minh ạ....
trên dưới, phải trái, trong ngoài đồng một lòng nuôi con Gấu mẹ vĩ đại thế, mình hô theo cho.... có phong trào :21:
nói chung là đứt, hô mạnh vào cho gấu mau lớn bạn ạ :24:
mà có lẽ đứt thật :111:

chỉ có bạn là chuẩn và tỉnh :21:
tính pọt quả chanh Ichimoku Kinko Hyo theo đúng phom anh cháu ông cụ Goichi....thấy nhiều sp IMK quá nên tự nhiên dét, không rám pọt nữa :D
Bọt đi sam huynh à, IMK Goichi em mới được nghe lần đầu, như sét đánh ngang tai
Chuẩn tỉnh gì, gào thét trong đêm không ra hơi này anh :1smiley_vn24:

ơ, giờ em mới biết tên đủ của ổng, đúng là ếch ngồi đáy giếng :1cool_byebye::1cool_byebye:
Nhưng anh post chạc đê :D
chạc thì mới bị vidut :D
thấy anh google gọi ổng là Hosoda Satoruichi ... không biết đúng hem :1:
Bạn chơi Gann square ? mình bỏ gann, nặng óc lắm :1:...quá tầm của mình ;)

chạc thì mới bị vidut :D
thấy anh google gọi ổng là Hosoda Satoruichi ... không biết đúng hem :1:
Bạn chơi Gann square ? mình bỏ gann, nặng óc lắm :1:...quá tầm của mình ;)
k hiểu tâm pháp, tầu hỏa nhập ma vẽ bừa.cái lắm đường xiên nọ xiên kia là Gann Box ạ, Sam sư phò cứ tầm với vóc to tát quá

Back