Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ệch, anh làm em tụt cả cảm hứng sau chuyến du hí... quớ thần tượng ơi. 15-20% thì cần gì đến em... haizzz... Mạnh mõe lên nào, tự tin hơn nữa... cho iem có tí động lực!
Em cụng muốn mạnh mẽ lắm nhưng em chưa có ý tưởng gì cả, sao thần tượng bẩu em cứ theo thần tượng mờ, thế con nào ngon hơn thần tượng pím em cụng được :9cool_too_sad:
Phiên trước có ITA giá 3.4x , sáng nay có PVD giá 13.55 là thỏa được yêu cầu này.
Đa tạ thầy Tí, lỡ tàu mất zồi, dây đen on the way :cute_smiley23:

Em cụng muốn mạnh mẽ lắm nhưng em chưa có ý tưởng gì cả, sao thần tượng bẩu em cứ theo thần tượng mờ, thế con nào ngon hơn thần tượng pím em cụng được :9cool_too_sad:

Đa tạ thầy Tí, lỡ tàu mất zồi, dây đen on the way :cute_smiley23:
Đấy, lại con LDG lột áo... vãi lụa đầu tháng chưa???
Đợi check hàng trong inbox nhóe... khi nào về gần điểm mua sẽ bọc bọc... bọc sớm quá, anh chờ không nỗi lại cho qua thì khộ...ok chưa?

Đợi check hàng trong inbox nhóe... khi nào về gần điểm mua sẽ bọc bọc... bọc sớm quá, anh chờ không nỗi lại cho qua thì khộ...ok chưa?
Thần tượng nói zồi đấy nhớ, em cụng nghĩ vậy tốt hơn, chớ em yếu dễ phọt lắm :9cool_too_sad:

Tháng mới vào cầu son mới rồi à :1:

@HatienVF đâu rồi, tháng này thần tượng bám càng theo em nhóe... Mới sáng ra nhìn ITA với OGC là hịu, kỳ này quẻ lại linh nghiệm dzoài...
67% money đang ngồi ngắm sao đây... có hàng gì hay hay pím phát để em check nào...
vph có mần đc vòng mới ko đại ca eii X_X đói quạ :v ngắm sao cả tháng nay.

Báo cáo anh Bò là đã xử lý xong vụ máy tính rồi nhé.
Máy Dell vostro 3668 MT-PWVK41
Màn hình HP 19.5.
Tìm được cái bọn Ben này bán với giá rất phải chăng( 12.510.000.000 trọn bộ bao gồm cả cài đặt win luôn đấy ạ).
Sao mua cái màn hình bé thế chị.
Để làm việc hoặc trade thì Dell 2412 hoặc 2515, hoặc làm 2 màn. Còn đọc báo chơi picachu thì 20 inck là ok.
PS: Post xong đọc sang trang sau thấy @dash177 và anh Bò khuyến nghị rồi :D

Status
Not open for further replies.
Back