Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
VCHN ộp TT xuống cũng chẳng có gì mới nhưng mỗi lần thế này mình chỉ mong ACE vẫn an toàn cho lần ộp tới, vì lần ộp gần nhất là có anh Pickman. hic hic hic
kỷ niệm 10 năm lần thứ nhất như vậy là quá thành công rồi.
từ nay bước vào giai đoạn 10 năm kế tiếp
Sóng sau xô sóng trước , chạ có gì phải lo lắng buồn phiền đb ợ
:113::113::113::113:

VCHN ộp TT xuống cũng chẳng có gì mới nhưng mỗi lần thế này mình chỉ mong ACE vẫn an toàn cho lần ộp tới, vì lần ộp gần nhất là có anh Pickman. hic hic hic
Không sao đâu đại bàng. Đi sớm về sớm. Vậy mới có động lực quay về với chính nghĩa, tìm việc làm ăn tử tế chứ :109:

Nói chung là trước ngày đó bán bớt DM đi cho yên tam anh nhỉ :4: vừa đảm bảo ăn chơi vẫn vui mà NAV vẫn ok :1:

Thị trường hôm nay theo mình là đã confirm đầy đủ cho một đợt điều chỉnh sắp tới rồi. Các dòng lên nóng trước đó gồm Dược, Thép đã chốt lời từ tuần trước , hôm nay chỉ là tô điểm cho kịch bản điều chỉnh về vùng giá mới. Quả là mệt cho các bác nào đua xanh từ cuối tuần trước muốn bán được chắc phải đợi phiên thứ 4. Ngày mai VCB và VNM không đỡ giá và PVD ,GAS ha dây bảo vệ sẽ đến giai đoạn ai nhanh tay truyền cục than hồng cho người bên cạnh :106::5cool_big_smile:

Chào ACE . sáng nay HN mưa mát quá. bù cho ngày ngột ngạt hôm qua
Chúc cả nhà phiên GD hiệu quả
Hôm qua em về nhà , tối view lại thì thấy 1 cp ruồi trong danh mục có dấu hiệu vào đà. Nếu hôm nay nó chạy thật thì là cp cuối cùng trong danh mục của em tăng giá. Như mọi sóng khác, với tiêu chí lựa chọn hàng chậm của em thì khi đã chạy đồng nghĩa gần như TT đã tăng hết.
Cộng thêm vol tăng khá với cây nến đỏ hơi dài hôm qua thì cá nhân em cho rằng TT đã bắt đầu phân phối.
vậy thì em chỉ canh bán chứ không mua mới nữa. Tất nhiên vẫn có cp nếu giữ được đường đi riêng thì giữ lại ( trong trường hợp giá in khá an toàn)

Last edited:
Như mọi sóng khác, với tiêu chí lựa chọn hàng chậm của em thì khi đã chạy đồng nghĩa gần như TT đã tăng hết.
Nếu hôm nay nó mà chạy thì cảnh báo giúp anh em 1 tiếng nhé mèo hồng :3D_11:

Các anh off xong, thì trường nóng nực, đỏ lòm. Sáng nay, HN có cơn mưa mát rượi, thị trường cũng xanh xanh. Nhưng xanh xanh là để táng, hihi...

Nếu hôm nay nó mà chạy thì cảnh báo giúp anh em 1 tiếng nhé mèo hồng :3D_11:
Tới giờ là chưa chạy, dưng mà quan điểm nội trợ của em thôi mà.
mới dò đường ít thôi . khi nào chạy , em nhồi được là em sẽ chim lợn á
Mà hàng các anh toàn loại bất chấp thị trường, sợ gì chứ:10:

Status
Not open for further replies.
Back