Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay ai có FLC chắc rụng sắp hết,
Kiểu này còn vài phiên tương tự hôm nay.
Đường về mệnh thật chông gai,..nếu qua ải 10. thì 1x đến 20 dễ hơn.
Close @6.87, anh HL vẫn đang trong tình thế tiến thoái lưỡng nan, 15 ngày trôi qua... nhanh thật. Xin anh phát biểu cảm nghĩ về 15 ngày này ạ, đương nhiên là nếu có cảm hứng! :1:

Close @6.87, anh HL vẫn đang trong tình thế tiến thoái lưỡng nan, 15 ngày trôi qua... nhanh thật. Xin anh phát biểu cảm nghĩ về 15 ngày này ạ, đương nhiên là nếu có cảm hứng! :1:
Lõm thì còn có cảm giác để nói ... k lõm biết nói gì giờ bác , quá êm rồi :D
@HOANGLINH: e chỉ thắc mắc là sao a k swings theo trend :D Vừa phê vừa kiếm thêm :D

Mình ko hề có tâm thế tiến thoái lưỡng nan,mà chỉ có 1 tâm thế là tấn!
Phát biểu:đã dần dần đã rõ trận đấu cách đánh từ ROS đến FLC,nên ROS mình dự khá chính xác,còn FLC sẽ tương tự..
Từ bên trong bản thân mình mách bảo case FLC nếu giữ lâu,kiên nhẫn sẽ có giá 1x.

Mình ko hề có tâm thế tiến thoái lưỡng nan,mà chỉ có 1 tâm thế là tấn!
Phát biểu:đã dần dần đã rõ trận đấu cách đánh từ ROS đến FLC,nên ROS mình dự khá chính xác,còn FLC sẽ tương tự..
Từ bên trong bản thân mình mách bảo case FLC nếu giữ lâu,kiên nhẫn sẽ có giá 1x.
Dạ, không sao anh.
Em chỉ nhìn cái Giá FLC close để phán mấy chữ Tiến thoái lưỡng nan thôi ạ. Chứ nhìn anh phập thêm 100k hôm nay thì biết là anh đang rất máu lửa rồi. :113:

Hôm nay ai có FLC chắc rụng sắp hết,
Kiểu này còn vài phiên tương tự hôm nay.
Đường về mệnh thật chông gai,..nếu qua ải 10. thì 1x đến 20 dễ hơn.
Đợi e nhé ... Mai e làm 1 lô quánh loto với nó ... biết đâu lại ngon như ROS ... chấp nhận nếu có về 5 cũng mất có tí :D :D
Con tim e hướng về a Q còi ... lá cờ ROS sẽ bay phần phật 1xx thoai :D

Trời ơi, hôm nay... nhưng mà tự tra google xem thì hôm nay xấu hơn hôm qua nên nộp cuối giờ chiều hôm qua

Lằng nhằng quá hí hí
Chiều qua mới không đẹp, Giờ Thìn hôm nay mới đẹp... Gú Gồ chưa kịp update anh ơi...
Nhưng mà kiểu gì cũng phải về... vì hồ sơ Sai sót... ấy mới là cái bản chất... hí hí

Status
Not open for further replies.
Back