Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Flex rất tinh tế. Chị em mãi là ngọn đèn soi lối, ngọn hải đăng giữa biển khơi. Thks Chị!
Giờ thì lại chơi kiểu khác rồi em.
Lúc nào cũng ở trong thị trường với tỷ lệ cổ luôn cao hơn tiền. Tuy vậy, mỗi cú sập đều được đón nhận như là cơ hội để kiếm thêm tiền :1:

Dzất rõ ràng ạ... nhưng mà hồi chả hiểu mấy phiên
Gửi đca..

Giờ thì lại chơi kiểu khác rồi em.
Lúc nào cũng ở trong thị trường với tỷ lệ cổ luôn cao hơn tiền. Tuy vậy, mỗi cú sập đều được đón nhận như là cơ hội để kiếm thêm tiền :1:
Em cũng khác ngày hôm qua rồi Chị. Qua em máu bò tót, nhưng nay em lại máu gấu mẹ luôn. Lí do: Anh Ballad đã vượt Index. Dù ảnh ngồi im ko làm gì. :102:

Nở gd cả ngày nhưng chỉ có 2 thời điểm quan trọng cần xem là sau 10:30 và sau 14h… các a mèo hay tung chiêu vào giờ đó nên có gd cũng nên vào thời điểm đó để hạn chế trapping… nở đang gd xấu gái nhỉn nhiều phát chán…

PYN bảo lên 2500, DC bảo ko được bỏ TT, Cụ Sử bảo Vĩ Mô tốt, dài hạn CK sẽ lên.
Càng giảm là càng ngon, Đệ nghỉ đi chứ Ka ko nghỉ. Sắp đến Hủ Vàng rồi, vài cuốc nữa thôi, hít thở và đào...
Sắp đến Hũ Vàng rồi, hôm qua mua, nay đã bán nà cớ nàm thao? :dash:
Anh đánh chứng trong 1 sát na thật á? :4cool_oh:

Sắp đến Hũ Vàng rồi, hôm qua mua, nay đã bán nà cớ nàm thao? :dash:
Anh đánh chứng trong 1 sát na thật á? :4cool_oh:
Sát Na khổ lắm. Có tăng có giảm, có nở có tàn, có sướng, có khổ,...
Tiến đến thế giới Tịnh Độ để cảm được phép nhịm màu. Đệ đã đúng, Ka đã sai, sai quá nhiều lần. :(

Sát Na khổ lắm. Có tăng có giảm, có nở có tàn, có sướng, có khổ,...
Tiến đến thế giới Tịnh Độ để cảm được phép nhịm màu. Đệ đã đúng, Ka đã sai, sai quá nhiều lần. :(
Bữa nay nghỉnh chim, à nhầm...nghiêm chỉnh, được không Chán Ka?
Em thấy đến lúc không giỡn được rồi, dù là VNI hay từng cổ riêng lẻ :1:

Quả 3 3 nó là bá văn đạo rồi. Năm ăn đc 1 nháy thôi anh :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Ăn 1 nháy, trả 1 núi vàng. Nói chung, là ọc máo, vì xe điện thành công, không tiếc xương máu của ai, kể cả lãnh đạo... :((

VIC, rơi 70% từ đỉnh. Mình sẽ ko cười, ko chê, chỉ im lặng.
VHM mà xuống dưới 40 thì mô hình H&S sẽ chấm dứt một huyền thoại????
Khả năng này rất nhỏ. Nhưng cũng không hoàn toàn bị loại trừ.
VHM đang cách đáy lịch sử có 10% thôi mà còn ko dám. Phải chi có tý vốn nhà nước cho em đủ can đảm :105:

Bữa nay nghỉnh chim, à nhầm...nghiêm chỉnh, được không Chán Ka?
Em thấy đến lúc không giỡn được rồi, dù là VNI hay từng cổ riêng lẻ :1:
3 tuần nay, Ka có đùa, có giỡn đâu. Ka là người trần mắt thịt, lỗ thì đau đớn chứ. Cơn đau bắt đầu từ gót chân, lan tới đỉnh đầu, đau khắp thân thể...
Ka cố gượng cười, cố vui tươi...nhưng đến hôm nay thì Ka buông, Ka mặc kệ đời. Ka mệt rồi, Ka muốn được về nhà ăn cơm vợ nấu. :(

Status
Not open for further replies.
Back