Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đang tay liềm tay đót. Đót nhiều vãi, bảo sao họ xây được biệt phủ :21::21:
Anh Chim đi chơi lần nào TT cũng xanh bát ngáttttttt =)))) như kiểu đọc trc đc rồi nên hết sức mặc kệ :) Mãi đỉnhhh. biết bio mới đc ngồi cafe nghe lỏm các anh nói chuyệnnn

Chưa phải lúc thôi chị sữa
Phải cho nđt say mồi, giảm cái là húc vào mua ngay
Rồi sẽ tới hôm giảm cái nhưng ko còn hồi lại nữa
Trực giác của mình cũng y chang, tin tức hỗ trợ TT lúc này cũng ko còn gì mới, chờ set lại vùng cân bằng rồi tính típ, cảm ơn thầy nhìu !

Chưa phải lúc thôi chị sữa
Phải cho nđt say mồi, giảm cái là húc vào mua ngay
Rồi sẽ tới hôm giảm cái nhưng ko còn hồi lại nữa
Thực ra rồi sẽ có hôm đó, nhưng nó chưa xẩy ra mà mình lại nghĩ về nó nhiều quá lại sợ… mà trò đời khi mọi người đang sợ thì nó lại tiếp tục lên… lên đến khi mọi người hết sợ nhào vô thì nó úp… bọn mẻo máy read the tape mọi suy nghĩ nhỏ lẻ nên nó mới là thằng kiếm nhiều…
Khi bà con đa phần đang sợ nó chưa úp đâu… nó rình đến khi đám đông “mua là thặng” mới làm mẻ lớn… nên gđ còn nhạc cứ nhảy đã nhưng nhớ giữ mình là được :)

Thực ra rồi sẽ có hôm đó, nhưng nó chưa xẩy ra mà mình lại nghĩ về nó nhiều quá lại sợ… mà trò đời khi mọi người đang sợ thì nó lại tiếp tục lên… lên đến khi mọi người hết sợ nhào vô thì nó úp… bọn mẻo máy read the tape mọi suy nghĩ nhỏ lẻ nên nó mới là thằng kiếm nhiều…
Khi bà con đa phần đang sợ nó chưa úp đâu… nó rình đến khi đám đông “mua là thặng” mới làm mẻ lớn… nên gđ còn nhạc cứ nhảy đã nhưng nhớ giữ mình là được :)
Khiêu vũ giữa bầy sói, :))
Thik cái này hơn nè:

• Like
Reactions: ssi
“Trading is not about waiting for the storm to pass, it’s about learning to dance in the rain…”
Đây là gđ dễ kiếm tiền nhất… nhưng cũng là gđ hiểm nguy nhất…. Ai nhận thức rõ điều này thì chơi ko thì nghỉ Cung thủ HL nhể…
Câu ngạn ngữ của Mỹ:
“Life isn't about waiting for the storm to pass. It's about learning how to dance in the rain.”-còn trading is... thì mình không biết đâu nhé...
Anh già rồi, nhấn Enter Buy or Sell khó khăn hơn mấy năm qua khá nhiều...
Có lẽ, bây giờ phù hợp nhất là đợi chờ ...đến cuối thu lá vàng rơi anh sẽ nhặt cho đẹp phố phường để đón Xuân về.

Câu ngạn ngữ của Mỹ:
“Life isn't about waiting for the storm to pass. It's about learning how to dance in the rain.”-còn trading is... thì mình không biết đâu nhé...
Anh già rồi, nhấn Enter Buy or Sell khó khăn hơn mấy năm qua khá nhiều...
Có lẽ, bây giờ phù hợp nhất là đợi chờ ...đến cuối thu lá vàng rơi anh sẽ nhặt cho đẹp phố phường để đón Xuân về.
Cồm men hay quá ạ ^^! Các đại ca hết nước chấmmmm

Status
Not open for further replies.
Back