Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Các anh nhả bớt hàng cho lái nó kéo; các anh còn nhiều hàng hơn lái thì sao nó dám kéo
Thật :)))
Các Thầy nói ngược rồi. Đúng lí là: Các anh chị kéo lên mạnh cho Lái nó đỡ khổ, đã nghèo mà còn trông mong anh chị hàng ngày, thì càng thêm khổ...hic
Mỗi người góp 10k cổ. Ủn xanh tím cho mấy em Lái nó mừng nào!

Các Thầy nói ngược rồi. Đúng lí là: Các anh chị kéo lên mạnh cho Lái nó đỡ khổ, đã nghèo mà còn trông mong anh chị hàng ngày, thì càng thêm khổ...hic
Mỗi người góp 10k cổ. Ủn xanh tím cho mấy em Lái nó mừng nào!
Phận em là phận cá lòng tong anh ơi, đu theo các anh kiếm vài hộp sữa nuôi con, tiền đâu mà hỗ trợ mấy anh mèo mỡ :20:

Phận em là phận cá lòng tong anh ơi, đu theo các anh kiếm vài hộp sữa nuôi con, tiền đâu mà hỗ trợ mấy anh mèo mỡ :20:
Me too, mình cũng vậy...
À, mà nhà Thầy ở khu Tân Phú, Định Quán à? Nếu đúng, mình hỏi thăm tí được ko?

Me too, mình cũng vậy...
À, mà nhà Thầy ở khu Tân Phú, Định Quán à? Nếu đúng, mình hỏi thăm tí được ko?
Em ko ạ. em trên Biên Hòa, BH đất giờ ko thấy tiềm năng nữa thì đi xa tý ợ

Với hiệu ứng mỏ neo, mức giá 90k của DIG sẽ mê hoặc người ta ghê lắm :21:
Việc thoái vốn và phát hành riêng lẻ không thể là lý do lãnh đạo bị tóm vì nó hoàn toàn không có dấu hiệu vi phạm pháp luật. Những lý do khác có thể xảy ra nhưng thế thì cũng như các DN khác thôi.
Tầm giá này lái gom lại chứ cần gì lùa?
Lùa là khi 3x. 4x trở lên kết hợp với ra các tin tốt hỗ trợ ấy chứ.
Có 9k DIG thôi nhé. Vì biết trình mình sao thắng đc họ như đã nói ở trên :21:

Việc thoái vốn và phát hành riêng lẻ không thể là lý do lãnh đạo bị tóm vì nó hoàn toàn không có dấu hiệu vi phạm pháp luật. Những lý do khác có thể xảy ra nhưng thế thì cũng như các DN khác thôi.
Đồng ý vế sau là DIG giá này rủi ro thấp
Còn hiệu ứng mỏ neo sẽ có lý thuyết về nguồn cung treo lơ lửng đối lập nhé chị.kaka

Úi giùi ui, tại Chị ko tập Lái, nên chưa nhận thức rõ năng lực bản thân í chứ ạ.
Cá nhân em nghĩ, Chị thử Lái SZL, vừa lái vừa kể câu chiện HUT ngày xưa. Tỉ tê ngày wa ngày, vạn người mê ấy chứ lị. Có khi SZL dưới 500k là 1 món quà.
:21::21::21:

Úi giùi ui, tại Chị ko tập Lái, nên chưa nhận thức rõ năng lực bản thân í chứ ạ.
Cá nhân em nghĩ, Chị thử Lái SZL, vừa lái vừa kể câu chiện HUT ngày xưa. Tỉ tê ngày wa ngày, vạn người mê ấy chứ lị. Có khi SZL dưới 500k là 1 món quà.
hành dễ lái mà các a cứ sợ ôppo

SZL thực sự là hàng đầu tư dài hạn rất tốt. Nhưng nó giảm ít hơn thị trường nên vô hình trung lại thành kém hấp dẫn giai đoạn này.
Biết đâu các anh lại lại đánh lên bất ngờ vì đằng nào cũng có ai bán đâu :1:

SZL thực sự là hàng đầu tư dài hạn rất tốt. Nhưng nó giảm ít hơn thị trường nên vô hình trung lại thành kém hấp dẫn giai đoạn này.
Biết đâu các anh lại lại đánh bất ngờ vì đằng nào cũng có ai bán đâu :1:
Đó là góc nhìn riêng thui Chị, ko tin Chị thử dẫn team, kéo giá lên phá đỉnh cũ. Các em nhỏ sẽ lại chứng tỏ nó mới là Kim Cương...cho Chị xem. kkk

Để em làm chăm cổ cho nó tím nhé =))
Mỗi người phụ trách đẩy tím 1 ngày. Thêm nữa, là phải giới thiệu được 3 người chơi chứng cùng xem (xem thôi chứ ko khuyến khích họ múc nha).
Đúng mô hình của Hàn Tín đánh trận thưở còn nghèo ấy Thầy. Kế này lấy ít thắng nhìu nhé...kkk

Mỗi người phụ trách đẩy tím 1 ngày. Thêm nữa, là phải giới thiệu được 3 người chơi chứng cùng xem (xem thôi chứ ko khuyến khích họ múc nha).
Đúng mô hình của Hàn Tín đánh trận thưở còn nghèo ấy Thầy. Kế này lấy ít thắng nhìu nhé...kkk
ông Bư ổng nhả 1 lệnh lại sàn thẳng cẳng ngay :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back