Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Báo đăng là cá nhân đang quay lại múc, tổ chức và nước ngoài đang bán ròng ạ? Anh chim thống kê lại data xem báo đăng có đúng thực tế ko anh?
Đúng thế.
Cá nhân quay lại múc ròng từ hôm 14/2 Valungtung và mua ròng 4 phiên liên tiếp tổng 646 tỷ rồi. Đương nhiên là khi bà con quay xe thì bộ ba tây-tổ chức - tự doanh sẽ nhẹ nhàng nhường hàng :21:

Đúng thế.
Cá nhân quay lại múc ròng từ hôm 14/2 Valungtung và mua ròng 4 phiên liên tiếp tổng 646 tỷ rồi. Đương nhiên là khi bà con quay xe thì bộ ba tây-tổ chức - tự doanh sẽ nhẹ nhàng nhường hàng :21:
Có lý nào, MMs nguỵ trang dưới các tài khoản nhỏ lẻ, tranh thủ ôm hàng và đánh BO theo con sóng giảm lãi suất ko anh nhỉ? Mong lắm ngày về bờ, lênh đênh trên thuyền với trên đảo, lạnh quá anh ơi...:20:

Có lý nào, MMs nguỵ trang dưới các tài khoản nhỏ lẻ, tranh thủ ôm hàng và đánh BO theo con sóng giảm lãi suất ko anh nhỉ? Mong lắm ngày về bờ, lênh đênh trên thuyền với trên đảo, lạnh quá anh ơi...:20:
LS đã và đang giảm dần rồi mà. Treo cao mãi sao được khi LP đã đạt đỉnh, nhu cầu vay vốn không nhiều...
Mà khi ls và lp đạt đỉnh, thì thường là đáy ck như các chuyên gia vẫn bảo :1:
Nhỏ lẻ/cá nhân mua ròng liên tục là dễ có sóng to đới :21:

Hàng Tàu là hàng nào ạ anh? Anh nói Alibaba và đồng bọn Tech bên ấy ạ?
Chuẩn Bác làm cho dòng còi tàu chạy kinh quá
China Ramps Up Economic Support With Biggest Ever Cash Injection
  • The PBOC adds a net 632 billion yuan with reverse repos
  • Beijing is determined to keep cash supply ample: analyst

LS đã và đang giảm dần rồi mà. Treo cao mãi sao được khi LP đã đạt đỉnh, nhu cầu vay vốn không nhiều...
Hay quá, đúng ngày Chị về là Market tạo đáy, đi thẳng một mạch lên 1k8 luôn thì hay phải biết, anh nhỉ?
Mọi dấu hiệu đều đang ủn hộ Chị em idol. Mong cầu: đầu xuôi thì đuôi lọt hết... :113:

Chuẩn Bác làm cho dòng còi tàu chạy kinh quá
China Ramps Up Economic Support With Biggest Ever Cash Injection
  • The PBOC adds a net 632 billion yuan with reverse repos
  • Beijing is determined to keep cash supply ample: analyst
Nghe các Idols bảo Còi nó chạy là vì HongKong đang dự thảo Hợp Pháp hoá Crypto. Chị Na thì mắt nhắm mắt mở để xem HongKong thí điểm... thành công hay thành quạ?
Bên kia đại dương, Anh Trọc coinbase đang thúc giục các nhà lập pháp...ko được để cho Chị Na làm thủ lĩnh trong lãnh vực Crypto. Nhưng anh SEC lại ko nghe, mà chỉ ủ mưu úp pô các idols nổi tiếng, kiểu như Quả nào Chín thì mình vặt.
À, mà mình đang cưỡi trâu đào, mới đổ về ví vài con hàng cỏ. Mong rằng Còi đã tạo đáy và đi lên...cho mình có tí cơm áo sống qua ngày. ahuhu

1k8 thì ko nói nhưng nhịp này 1k1++ là khả thi mà. Nhìn rộng ra 1 chút là thấy ngay :1:
Dạ, em mong lên 1k8 theo dự báo của Thiết ca ngày trước. Dẫu biết, ước mơ mãi mãi là ước mơ...
1k1 với 1k2 thì ko ăn nhậu được mấy ạ, thậm chí là bờ vẫn ở nơi xa với em zai. :21:

Nhưng Fed vẫn đang tăng anh. Ta đang giảm nhưng liệu có quay xe để đảm bảo tỉ giá ko nhỉ

Nhưng Fed vẫn đang tăng anh. Ta đang giảm nhưng liệu có quay xe để đảm bảo tỉ giá ko nhỉ
Cách chơi của thầy thì cứ quan tâm tới DN của mình thôi, kệ mịa chuyên gia chém gió với FED đi :1:
Mà nói thật là FED cũng không thể tăng thêm rate được mấy nữa đâu, cũng sẽ phải hạ thôi, sooner or later :15:

Cách chơi của thầy thì cứ quan tâm tới DN của mình thôi, kệ mịa chuyên gia chém gió với FED đi :1:
Mà nói thật là FED cũng không thể tăng thêm rate được mấy nữa đâu, cũng sẽ phải hạ thôi, sooner or later :15:
Quá đúng luôn anh. Lại nói thêm, cuối tuần trước, một thiên thạch to đã lao vào nước Mẽo. Mặc dầu ko thiệt hại j, nhưng đấy là Thiên Tượng, một điềm báo “sao đổi ngôi”... Năm nay Mẽo sẽ có sự “quay xe” theo Ý Chời.
Huyền Mãi Bí... càng Bí lại càng Huyền. :19:

Status
Not open for further replies.
Back