Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Buffet già rồi em.
Xe điện để anh Vượng và anh Bình nhé :21:
Em đọc ở cuốn sách nào đó có nói. Doanh nhân chia làm 2 loại chính :
Loại 1 : Cố gắng móc thêm tiền từ túi khách hàng
Loại 2 : Cố gắng giúp khách hàng mua rẻ hơn
Ở xứ ta hình như ko có loại 2 nhỉ :))

Em đọc ở cuốn sách nào đó có nói. Doanh nhân chia làm 2 loại chính :
Loại 1 : Cố gắng móc thêm tiền từ túi khách hàng
Loại 2 : Cố gắng giúp khách hàng mua rẻ hơn
Ở xứ ta hình như ko có loại 2 nhỉ :))
Người nghèo thì không có tiền mua nhà Vin, mà người có đủ kinh tế để mua thì họ cũng đủ khả năng để chịu trách nhiệm về quyết định của mình, nên đừng khóc cho họ.
Nhất là phân khúc biệt thự, toàn bọn lắm tiền mua và chúng nó lãi to lắm mặc dù khi mua mục đích chỉ để ở cho sướng.
Không ưa thì đứng sang một bên :1:
Chê bai phải có số liệu, không cảm tính.

Đã theo diễn đàn từ lâu, cũng là khoảng thời gian tốt đẹp với bản thân
Mong diễn đàn tiếp tục duy trì hoặc qua kênh khác
Anh mod và ae tìm giải pháp nhé
Đây chỉ là í kiến cá nhân, em thấy ít có môi trường tốt như ở đây

Chào các sếp. Thực sự thì lần roll back vừa rồi làm forum của chúng ta nát hơn tương tần. E đã tìm mọi cách thì khắc phục được data cuối năm 2023. Nay a Nam cũng báo em xem có cách nào khắc phục cho đẹp hơn tí không, thực ra hiện tại nếu các bác muốn duy trì nguyên cái phần chat giao dịch hằng ngày này thì chỉ cần mọi người vào thay giúp em avata của mọi người là nó sẽ đẹp lại một tí ngay thôi ạ. Còn nếu vẫn muốn dừng không chạy 4rum nữa thì em cũng sly thôi ạ. Tiếc cho hành trình 10 năm thôi chứ chi phí để vận hành 4rum thì hiện tại không thành vấn đề gì đâu các sếp. Mong các sếp cho ý em ý kiến ạ.

Chào các sếp. Thực sự thì lần roll back vừa rồi làm forum của chúng ta nát hơn tương tần. E đã tìm mọi cách thì khắc phục được data cuối năm 2023. Nay a Nam cũng báo em xem có cách nào khắc phục cho đẹp hơn tí không, thực ra hiện tại nếu các bác muốn duy trì nguyên cái phần chat giao dịch hằng ngày này thì chỉ cần mọi người vào thay giúp em avata của mọi người là nó sẽ đẹp lại một tí ngay thôi ạ. Còn nếu vẫn muốn dừng không chạy 4rum nữa thì em cũng sly thôi ạ. Tiếc cho hành trình 10 năm thôi chứ chi phí để vận hành 4rum thì hiện tại không thành vấn đề gì đâu các sếp. Mong các sếp cho ý em ý kiến ạ.
Có vẻ như anh chị em thành viên vẫn muốn duy trì diễn đàn vì thấy thay avata hết cả rồi :1:
p/s Mình còn không để ý là bị mất avata cơ.

Dữ liệu cũng có gì quan trọng đâu. Lâu lâu mất cho nó nhẹ bớt cũng hay mà.
Nếu các mod vẫn gánh được tù và hàng tổng thì anh chị em ngại gì không vào chát :21:

Có vẻ như anh chị em thành viên vẫn muốn duy trì diễn đàn vì thấy thay avata hết cả rồi :1:

Nếu các mod vẫn gánh được tù và hàng tổng thì anh chị em ngại gì không vào chát :21:
Vâng ạ. Chứ chi phí vận hành thì nó không đáng bao nhiêu so với các dịch vụ của em đang chạy. Member của mình cũng ít nên là tài nguyên tốn không đáng để chỉ ngại cái là nhiều anh nhòm ngó cái chỗ chém gió của anh em quá. Nên hay bị các anh ấy chơi bom bẩn :D

Nếu các anh cân được em cũng vote một phiếu duy trì nha :)))

Vâng ạ. Chứ chi phí vận hành thì nó không đáng bao nhiêu so với các dịch vụ của em đang chạy. Member của mình cũng ít nên là tài nguyên tốn không đáng để chỉ ngại cái là nhiều anh nhòm ngó cái chỗ chém gió của anh em quá. Nên hay bị các anh ấy chơi bom bẩn :D
Thấy @arrowhanoi vất vả quá nên anh em lo không kham nổi. Thôi thì xóm nhà lá còn đến ngày nào thì buôn dưa đến ngày đó vậy :5:

NVL sàn nhưng nhìn kế hoạch doanh thu 32k tỷ chỉ có lãi 1k tỷ thấy ớn.
Nếu cứ tính kiểu đó thì 250k tỷ doanh thu cũng ko còn được mấy đồng lãi.

Status
Not open for further replies.
Back