Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Anh chym thì đỉnh cao rồi, trẻ khỏe, đẹp trai, lại đánh chứng giỏi, ăn chắc, mặc bền.
Đời kiếm người đàn ông như vậy, khó, chắc chắn rồi.
Bác ấy còn là người siêu cẩn thận nữa, để bảo vệ sức khoẻ lẫn hạnh phúc gia đình.
Đã múc thánh nữ Nhựt Bổn là không có quên Bọc ống.
Xong cái là sút cả đôi không lằng nhằng :16:

hôm nay tưởng tt vào đoạn hưng phấn, cao trào thì game sắp hết, chứ cái kiểu vừa đái vừa dòm, vừa châm lửa vửa dội nước thế này thì chả biết tới bao giờ mới ngừng tăng. Tiếp tục bán theo chiến lược cũ, tuyệt đối ko nhìn sang vợ thằng hàng xóm

Cách đánh của bác Chimnon mình cũng soi kỹ tương đôi lâu rồi, cách đánh ấy có nhược điểm tâm lý không ổn đinh và luôn sợ thị trường điều chỉnh nên không bao giờ dám mạnh tay 3.7 để được ăn dày như bác Colaido.:yahoo_108:
Bác chim lúc nào cũng cực kì tỉnh đó bác. Ăn chắc mặc bền, đúng kỹ luật, thân thủ nhanh nhẹn. Em rất nguỡng mộ.

Cách đánh của bác Chimnon mình cũng soi kỹ tương đôi lâu rồi, cách đánh ấy có nhược điểm tâm lý không ổn đinh và luôn sợ thị trường điều chỉnh nên không bao giờ dám mạnh tay 3.7 để được ăn dày như bác Colaido.:yahoo_108:
Nô nhé idol chimnon của em là cách đánh siêu chắc tay, TT khó lấy tiền của ổng lắm.
Với cả ổng tàu ngầm hơi bị kinh nên ko biết được gì nhiều đâu.:21:

Status
Not open for further replies.
Back