Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
yep (y) , bác có lời hứa của tôi, tới đó sẽ chắp bút 1 bài essay tích phân về sentiment hầu bác.
Tuần sau các bác sẽ có nhiều thứ để bàn bạc hơn tuần này.
Relax.
Hẹn gặp lại tuần 3 tháng 4.
Quá hay, cho phép em quote để lưu lại lời hứa :). Thị trường thế này mới được đọc nhiều phân tích sắc bén :)

Không ổn chút nào BVH là lead của cả TT đợt trước hôm nay BVH teo
VIC cũng đứt, MSN thoi thóp
em nhìn cửa về 520 thênh thang em sợ còn hơn vì VCB cũng có dấu hiệu đang ở đỉnh khi nến tháng là 1 cây nến dài đỏ rực
PV chưa biết về đâu
PV+banks+ BCS khác đứt TT ko biết đi về đâu thật, áp lực quá

TT đến thời điềm hiện tại trãi qua 1 quá trình giảm bền vững ... khác hẳn với vụ biển đông là sự kiện bất ngờ gây shock nên giảm mạnh và hồi mạnh ... đến thời điểm này các mốc support chỉ là để quan sát xem phản ứng TT chứ bắt dao là không nên vì quá risk :( mốc mồm :(

tổng kết, đêm qua thấy ETF ko giảm nữa nên nghĩ khả năng nó có thể ngừng bán. Sáng ra thấy giá mắm đỏ nên vào luôn 76.5, mặc dù trước đấy rất thích mua ở giá 75-75.5. Đồng thời cũng làm luôn mớ sao 19, mặc dù thích nó ở giá 18.6
Nhìn gà ko giảm mạnh nữa, tiện tay làm 5% tk giá trên tham chiếu. treo mua ít hàng đầu cơ của kenny sang cũng bị khớp nốt.
Trong phiên nhìn cái thằng sao và mắm giảm về vùng giá kết mà đứng hình ko dám mua thêm vì đã ở ngưỡng 95% ck.
Kết thúc phiên, sao mắm ko lỗ, gà với sang lỗ lòi.
Năm nay bị sao thái bạch chiếu, từ ra tết tới giờ, đây mới là lần giải ngân lớn đầu tiên, ko biết sống chết thế nào đây.

Suỵt, cha nội Phi công nó biết, nó ám với trù ẻo thì toi[emoji12]
Thế àh... Thế thì tôi trù luôn VNI.... Hàng ông sống được chắc...? Khú khú... 520 như PCT phán. Kỳ này ông đứt chắc, Hàng về lo mà cắt sớm đi nhé... ;-)

tiếng than khóc sợ hãi khắp các diễn đàn, forum.
Cảm giác lúc này là muốn thoát thật nhanh khỏi cái tt chó má này, mệt lắm rồi, ỏi lắm rồi.
Lúc này chỉ có kẹp T+ như e mới giữ nổi hàng =))
Room mình e thấy có ai kêu đâu anh .. chưa kể mấy anh còn xơi bank ầm ầm , không biết mọi người thế nào chứ room mình chưa thấy có tín hiệu hoang mang , chưa thấy chửi nhau và cũng chưa thấy lặng thầm ... nói chung là chưa có tín hiệu tâm lí của sự bi quan , thất vọng ... Lì quá đâm mất hết cảm giác tt :( Thôi để e qua F319 xin tí bi quan , sợ hãi mang về đây cho nó phù hợp :D

Status
Not open for further replies.
Back