Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tây lông đợt này chắc "bỏ" VCB chạy sang BID hết sao ấy các cụ nhờ, BID tiền vào đều và nhiều quá :39:
về lại gía vốn lúc chào sàn mà :21: ráng đẩy để có nời :D ngâm dấm lâu qúa rầu ...

Nói nhiều kiểu gì cũng có lúc trúng mà ... tỷ lệ 50/50 ... còn ông nào nói 2 hàng thì tỷ lệ chỉ có 25/75 thôi :D
:D nhiều hàng thì hay hơn là 1 và 2 hàng cụ ạ :21:
em thuộc nòng câu nói của anh cà rốt, đúng sai léo quan tọng, quan tọng là đúng thì được gì và sai thì mất bi nhiêu thôi :D

về lại gía vốn lúc chào sàn mà :21: ráng đẩy để có nời :D ngâm dấm lâu qúa rầu ...

:D nhiều hàng thì hay hơn là 1 và 2 hàng cụ ạ :21:
em thuộc nòng câu nói của anh cà rốt, đúng sai léo quan tọng, quan tọng là đugs thì được gì và sai thì mất bi nhiêu thôi :D
Chuẩn ... nhưng làm người ít nhất cũng nên có tí trách nhiệm với lời mình nói ... kiểu lời nói gió bay thì không phải là kiểu người tin cậy :D sorry vì e đang đánh giá VC là nơi ae chia sẽ ... chứ bình thường thì kệ cmm đi , đúng sai quan trọng gì :D

Như thường lệ lúc TT chán thế này tôi đề nghị ông nào biết post ảnh làm vài cái thư giãn :D

Chuẩn ... nhưng làm người ít nhất cũng nên có tí trách nhiệm với lời mình nói ... kiểu lời nói gió bay thì không phải là kiểu người tin cậy :D
vãi :D,,,,,,
tất cả chỉ là chém gió :21: sao lại gánh trọng trách đi làm hướng dẫn viên, hướng đạo sinh nhỉ ?
làm traders thì chỉ nên tin vào chart thôi :) NO MORE :)
cụ cần nguời khác tin cụ à ? để làm gì ?

người đáng tin cậy là người trung thực với P/L của mình ấy :) nào ai biết được :)

vui thì tám cho thoải mái thôi mà cụ P.CT, ai lại đi trade theo rumor trên Fr bi giờ :( tiền là của mình mà :)

chia sẻ ? em thấy vẫn chía sẻ bên PTKT đấy thôi :) naò có mấy người ưng cái bụng khi ông PTKT pọt cái chart ngược với vị thế cầm cổ/tiền của mình ????

Last edited:
Chuẩn ... nhưng làm người ít nhất cũng nên có tí trách nhiệm với lời mình nói ... kiểu lời nói gió bay thì không phải là kiểu người tin cậy :D sorry vì e đang đánh giá VC là nơi ae chia sẽ ... chứ bình thường thì kệ cmm đi , đúng sai quan trọng gì :D

Như thường lệ lúc TT chán thế này tôi đề nghị ông nào biết post ảnh làm vài cái thư giãn :D
1000 like, lãnh đạo ai cũng thế lày thì đời thật đẹp :)

Trò chơi kéo trụ của BBs coi bộ cũ mèm nhỉ ... giờ đến trưa volume quang tèo thì chiều lại chân ní "bù khối lượng " :D
Chán vãi ồn nhưng vẫn phải theo dõi :D
Thị trường giống như đang lên cơn co giật, xanh đỏ rất thất thường. Sự co giật dường như có chủ đích do 1 chủ thể nào đó tác động vào chứ không phải là 1 sự vận động tự nhiên vốn có của nó. Khúc này khó quá, em bỏ qua, đứng nhìn Bò & Gấu biểu diễn cho nó lành.

tất cả chỉ là chém gió :21: sao lại gánh trọng trách đi làm hướng dẫn viên, hướng đạo sinh nhỉ ?

người đáng tin cậy là người trung thực với P/L của mình ấy :) nào ai biết được :)

vui thì tám cho thoải mái thôi mà cụ P.CT, ai lại đi trade theo rumror trên Fr bi giờ :(
Trade thì phải trade cho bản thân mình rồi và không nên lộ ... còn chém gió cũng éo dám chém thật lòng thì quá kém ... vị thế có bé tí ảnh hưởng thế éo nào được TT :D Múc con nào cấm lộ ... nhưng xu thế TT chả lẽ không dám nói thẳng nói thật :D

vui thì tám cho thoải mái thôi mà cụ P.CT, ai lại đi trade theo rumor trên Fr bi giờ :( tiền là của mình mà :)
chia sẻ ? em thấy vẫn chía sẻ bên PTKT đấy thôi :)
Like điên đảo :D

Được gì may ra còn chia sẻ chứ mất gì thì tự gậm nhấm thôi cho nó lành :)
cụ chuẩn:)
share thì vẫn share mà, có giấu đâu :)
key points vãn là trading plan (risk, money managements) + trading diary + back-test f test + analysis pass trades+ optimize trading sys + be patient + self discipline + avoid over-trades....
thát ít... tâm pháp chỉ có thế....
thế này có phải chém dó hay có tí chia sẻ nào không ? thưa các cụ lão làng ? :)
hay là cần điểm mặt chỉ tên CP, hô lúc nào thì múc, lúc nào thì bán ?
thế thì còn gọi gì là traders nữa :)

key points vãn là trading plan (risk, money managements) + trading diary + back-test f test + analysis pass trades+ optimize trading sys + be patient + self discipline + avoid over-trades....
Quote lại :D. Tks cụ . Vẫn là những thứ cơ bản hiếm ai nhớ hết :18:

Cụ thích ghi gì cứ ghi. Đừng chém gió theo yêu cầu là anh em vui :D

Status
Not open for further replies.
Back