Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hiếm khi thấy cụ Mo giật người điên cuồng trong tiếng nhạc thế này :21::786:
thoi xong, em da lo tau :(

khiếp nhìn vol cua TJC tháng vừa xong chắc đội lái là team VC quá. giờ mới nổi lên ầm ầm.
chúc mừng các bác ăn ngon ngon.
@ bác bokho . em nghĩ nếu ai kg daily trade thì chắc T= (20-25) chốt cũng được ạ.
T50 thì có lẽ phải rút khúc chỉnh ở giữa
Mèo hồng giải thích giùm a câu " rút chỉnh khúc giữa " là thế lào :)

Cô em hôm qua đây hả, xinh quá đi mất thôi :8:. Ai mà tin được cụ lỡ tàu, đang nhâm nhi rượu vang trên toa hạng nhất ấy chứ :21:
em đang lái kilo mà cụ :D
nói chung đánh chứng nên chỉ tin vào bản thân mình, đừng nên tin vào khả năng và Mồm của thèng khác ( CAGT đã nói và Cuoivo đã dẫn ) :24:

TJC thì đến hết tuần sau chốt là đẹp.
dạ cám ơn bác
em xin bổ xung là nếu TT kg quá xấu thì những em kiểu này trên HNX thì em thấy công thức chung chung là
tính từ mốc giá ngày đầu cuộc chạy, thì tới 30-40% có chỉnh mạnh về 15-20% . chạy tiếp tới 70-80% thì chỉnh tiếp về quanh 60%. nhùng nhằng ở đây quãng chục phiên rồi tiếp tới trên dứoi 100%
tổng thời gian cuộc đua vào khoảng T30-40
lúc nào thích chơi tới bến thì em theo vầy. cũng thấy OK

Mèo hồng giải thích giùm a câu " rút chỉnh khúc giữa " là thế lào :)
uầy, dì cứ kiểm tra bài em.
" rút khúc chỉnh ở giữa " ạ. ý em là nếu CP kiểu này mà có chạy tới T50 như bác bò kho bảo thật. thì sẽ chạy ít nhất làm 2 khúc. mà khúc điều chỉnh ở giữa thường nó xuống khoảng 20% . nếu thích thì chốt xong chờ chỉnh rồi lại vào chạy tiếp đợt sau cho nó tối đa lợi nhuận mà lại đỡ đau tim
bài nhập môn em thuộc vậy được kg dì

Last edited:
bạn của e thì cũng chả cần em cờn fơm :D trạng thái tiền/cổ nha, chỉ khi nào bạn bí thì bạn thích nhìn thấy em online để chém cho có dó thôi.
em có phiền ko???:p:violin:
dạ không phiền, hqua em bị úp bộ nên không biết tin nhắn của chị :)
vô tư đi chị, chơi một mình quen rồi, nhạc nào cũng nhảy .. hé hế ... :banana105:

Status
Not open for further replies.
Back