Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
cứ xanh là vui đã.
tổng kết cuối ngày,
em bán TLH thiệt 1 line
lãi ảo ppi 2 line.
khả năng mai cưa được khúc chân bàn ppi ròi.

Đúng là white candle nửa vời, Cặp kicking candle hôm qua và hôm nay chưa hứa hen điều tốt lành ngay lập tức cho VNI.

Thôi em chào cả nhà, chúc mừng những ai đang có lãi, dù là lãi ảo. Đời là mấy tí, cứ vui được ngày nào thì vui. :4:

Em đi làm người lương thiện đây. Bỏ việc 2 ngày nay chém dzó thấy sợ.... Còn 1 thau đồ chưa giặt nữa. Vợ cứ hối suốt... :4:

Đúng là white candle nửa vời, Cặp kicking candle hôm qua và hôm nay chưa hứa hen điều tốt lành ngay lập tức cho VNI.
Nhưng ít nhất market breath đã đỡ bốc mùi hơn.....
Tối nay lại canh giá dầu.... đièu mà trứớc đây đc coi là ko bình thùờng.... :(

Nhưng ít nhất market breath đã đỡ bốc mùi hơn.....
Tối nay lại canh giá dầu.... đièu mà trứớc đây đc coi là ko bình thùờng.... :(
List của em vẫn ổn, theo suy đoán của em giờ đến cuối tuần sẽ là những ngày em VNI bị bottom fishing lê thê

Bác rất tỉnh :)

Em cũng thấy chưa nên mừng vội :)

GT&GL
Mừng cái gì ??? mà không mừng cái gì bác ??? ... TT lành mạnh còn gì ... giờ tăng ngay là không nên , xây nền thôi :D Đáy tạm đến cuối 2014 là đây rôi :D Theo TA cùi bắp của e kênh sắp tới là 550-570 cứ thế mà chiến :)

Như plan đã thông báo ... cú rang lạc daily hôm nay của e giúp giảm giá vốn bình quân 7.5% :D dự kiến ngày mai sẽ ít hơn và khó khăn hơn ...nhưng e rất tin tưởng xu thế sideway hiện tai :D

Em húc đúng của bác. U đầu em òi:D
chả biết mà giao lưu. đỡ tốn tiền cho chủ sòng.
đi chợ thôi cứ là an toàn đã vì lịch làm việc và việc nhà mình giờ đến cuối tuần kín bưng nên cứ phải có it tiền dằn túi
còn 40 % nữa mai bung tiếp là ốp nốt
2 ngày tới làm việc văn hoá tao nhã, để chữ tiền trong đầu là sản phẩm nó kg bay bổng đuoc he he.

@ chị Bò . em sẽ lưu ý, chỉ sợ thứ 6 hàng T 3 về rẻ quá đi. ngoại trừ tay to nào làm cái ATC hôm thứ 3 để hold thì ppi mới giữ giá được

Oil lại đang đi tiếp hơn 2%. Thế này thì mai VNI lại xuôi thuyền về Nam tiếp... :105:

big.chart

Status
Not open for further replies.
Back