Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thì ngồi rảnh chém gió lung tung, chứ vni có gì đâu mà chém.

Sent from my iPad using Tapatalk
Sao rảnh được, đây đang là câu chuyện ăn khách mà, câu hỏi bây giờ là Lúc nào Pi thôi sợ? và nhìn vào đâu để biết điều đó? => Giải được, ăn tiền !!!

em thấy anh uyendi nhìn thực tế hơn, 1 tỷ USD đó không bù đủ vào phần thiếu hụt NS năm sau đâu. 9 tháng đầu năm nay PVN đóng góp 120k tỷ đồng vào ngân sách. Giá dầu TB 9 tháng tầm 100 USD. Mà nếu anh uyendi nói đúng là chi phí khai thác dầu hiện nay tầm 70-80usd/ thùng thì các bác ấy sẽ rất mệt, tính toán lại hết

1 tỷ đô đó các bác quên là còn để đảo nợ nữa chứ, ông nào cũng nhòm vào cái 1 tỷ ấy à :)

Nếu là ck thì đúng, bác bơm $ vào thì tt tăng.

Nhưng BĐS là cung cầu bác ơi, chấp nhận giảm giá đến mức người dân mua được thì mới bán được. Giờ tung tin ra toàn kiểu lừa tình nhau và tự sướng thôi.

Mà cái này anh Đức mạnh dạn nhất cắt phát nào ra phát đó, cần ch ó kích gì vẫn bán như tôm tươi.

Cái này em nhất trí cao... Cái khỏan BĐS thì nát bét, chẳng qua vì nhiều lý do nên phải nuôi dưỡng con sida này. Giờ đang PR, thẩm du, lừa tình để giải quyết con bệnh BĐS để thanh lý đống nợ xấu... Nhưng với cách làm như hiện giờ thì còn khuya mới làm được. W & S.

Rãnh quá k có gì chém ...e đi lịke dạo luôn:) mà ae post ít quá like vèo cái hết hàng :)
Đang định nói, cái 3 nông 1 sâu hết lúc rồi.

Giờ 1 nông đã đòi sâu luôn, nghe chừng đang mất kiềm chế.

Hôm nay em nói cũng hơi nhiều, thôi thì mỗi người có cái lý riêng của mình, mọi người đều phải lo cái ví của bản thân! Chúc các bác có nhiều thắng lợi!:emoticon-00150-handshake:

đưa "con ma" bds ra giờ này bà con hết sợ roài, phải có con ma mới cơ :D chỉ có 1 cmt về bds for the future - not too bad. :)

pvd, gas, pvs lòi bao nhiêu room nn roài nhỉ? để tính xem, còn phải đỡ đến lúc nào và cần bao nhiêu. ta ko phang lúc này đâu, tiếp tay tây phang nữa thì đi đào mồ luôn.

Hôm nay em nói cũng hơi nhiều, thôi thì mỗi người có cái lý riêng của mình, mọi người đều phải lo cái ví của bản thân! Chúc các bác có nhiều thắng lợi!:emoticon-00150-handshake:
Nói thoải mái bác ạ. Quán triệt quan điểm: Tiền ai nấy lo.
Tham gia forums thì phải chấp nhận đọc các lời nói khó nghe.

Vô tư đi cụ ơi, ae ngồi chém gió vui mà.

em cũng thích bọ bđs, lần nào hàng em cũng có 1 chú bđs mà.

Chỉ là em chủi cái bọn media cứ xuốt ngày lảm nhảm chuyện kích thích nên nói vậy thôi. :)

tây tán pvd pvs gas thế này nghĩa là ta chụp đó hở. hôm nay 3 chú này dư bán sàn hok hihi. qua nghe chú nào trên này lót pvd 80 chia buồn, tớ đã kịp huỷ lệnh phút chót nhưng vẫn bị hố pvs tí xíu :(

mấy con khủng long sàn mà các bác thấy nhưng sectors khác không có vấn đề gì, có khi nào VNI về luôn 400 mà đa số DM không dính tói DK vẫn ngon lành cành đào không nhỉ ?

VIệc Index cắm mỏ mà rấ nhiều mã xanh là một thực tế ai cũng thấy,
tâm lý TT nói chung đã vũng hơn rất nhiều, có lẽ đã quen với "hành vi" lên bờ (CE) xuống ruộng(FL) của anh GAS và đồng bạn liên quan rồi :)

Status
Not open for further replies.
Back