Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thị trường 2 năm gần đây tăng kiểu dị dạng, uptrend nhưng không chọn đúng cổ vẫn lỗ
Giờ tèo, cái câu "trở về máng heo" có khi trở thành xa xỉ.

Tốc độ rơi thế này thì thứ 2 tuần sau là có thể về tới 560 rồi, sau khi các bác cầm cổ và bắt đáy có hẳn 1 weekend suy nghĩ :D
Em lại tưởng tượng ra kịch bản thế này, về 580 xong hồi lại lên 605, P.CT nhảy vào xong nó mới đứt về 560 được.

P.CT chưa lên tàu thì làm sao VNI về 560 được chứ... :24::24:

Em lại tưởng tượng ra kịch bản thế này, về 580 xong hồi lại lên 605, P.CT nhảy vào xong nó mới đứt về 560 được.

P.CT chưa lên tàu thì làm sao VNI về 560 được chứ... :24::24:
Vì sao bác cứ muốn e đứt tay mới vui ... e cảnh báo bác k mất tiền , bác lại quay lại trù ẻo e là sao ???

Hôm nay mới là ngày đầu tiên cả làng nhận ra 1 điều là giảm và đồng thuận làm điều đó thôi, chưa có gì phải vội.

Con CMG cổ cánh đặc quá hay seo mờ thị trường thế này nó vẫn chẳng hề hấn gì. Bác Tuấn MInh ơi, 10 cổ của bác còn không vậy?

Không nhớ đợt trước, bà con hô lên, sách lại bảo là nên để support VNI ở 58x hoặc 51x ạ :)
em éo biết....

chỉ mong phiên mai cá hồi được tí, sai uây, cầm máu 1-2 bữa, có thể MA 200 là ngưỡng HT .....
em não nòng là vì cái cách tháo cống của TT thôi..... ì ạch đi lên, nhảy cầu đi xuống....
down trend thì cả làng đi ăn mày.. vui vẻ éo gì....

cái TTCK bọn mẽo nó tác động ghê thật ........ không tốt tẹo nào....

Status
Not open for further replies.
Back