Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Để xem thế nào, nhưng hiện tại tt vẫn đang khá lành mạnh.

Đang đợi 1 đợt selling nữa để xem bà con thi nhau chạy thế nàp.

Sent from my iPad using Tapatalk
Theo quan điểm anh thì sau phiên khớp >20tr hôm qua thì có khả năng tăng lại ngay không ??

Hồi lại được thế này coi như flc hết nợ với các bác mua PHT :D
Hết nợ rồi ... thì các anh tự xử lý nhé :D Giờ tôi đánh lên or đánh xuống thì các anh không được trách nhóe ... cơ hội đã trao , dùng hay không thì tùy :D

Theo quan điểm anh thì sau phiên khớp >20tr hôm qua thì có khả năng tăng lại ngay không ??
Cái này nếu nhìn độc lập riêng cp thì là khó.

Nhưng nó là mã đầu cơ, nên nếu tt tăng nó cũng chạy rất nhanh.

Nên khi đó người ta lý giải 20tr kia là phiên thay máu mà thôi.

Cái mình quan tâm hôm nay, ko phải tăng hay giảm, mà là nếu giảm thì giảm bao nhiêu?

VNI thì có thể vẫn tăng nhẹ nhưng nhiều mã sẽ điều chỉnh kha khá đấy :)
Ý chim non là BCs nâng đỡ tt hả?

Có 1 kịch bản ko biết có ai nghĩ qua không? Hôm nay VNI đóng cửa đạt trên 57x.

Ý chim non là BCs nâng đỡ tt hả?

Có 1 kịch bản ko biết có ai nghĩ qua không? Hôm nay VNI đóng cửa đạt trên 57x.

Các voi bành sẽ đảm bảo cho VNI không rớt. Các em chạy nhanh quá sẽ phải điều chỉnh. Các em chưa chạy hay chạy ít có thể sẽ lên tiếp nhưng không nhiều.

cứ chạm 560 lại tèo lại, mấy lần roài
Các tay to đóng cửa 560 hôm nay mới là đẹp. Cả làng TA bâng khuâng

Các voi bành sẽ đảm bảo cho VNI không rớt. Các em chạy nhanh quá sẽ phải điều chỉnh. Các em chưa chạy hay chạy ít có thể sẽ lên tiếp nhưng không nhiều.
Mọi người chết cũng vì cái đó, chạy nhanh nhưng chạy xuống nhanh, thì chạy lên nhanh là binh thường.

Hôm trước tôi cũng tưởng phải làm mô hình 2 đáy nên mới nhảy ra, nhảy vào là như vậy.

Mọi người chết cũng vì cái đó, chạy nhanh nhưng chạy xuống nhanh, thì chạy lên nhanh là binh thường.

Hôm trước tôi cũng tưởng phải làm mô hình 2 đáy nên mới nhảy ra, nhảy vào là như vậy.

Bởi vậy nên quan sát mã mình theo dõi chặt chẽ, VNI chỉ nên tham khảo 1 phần thôi bác ơi do bị làm méo. Xem HNX thật và hay hơn.

Nhận định đã đủ các anh chung kết giúp e : hành động của chúng ta lúc này là gì ???

Cái này nếu nhìn độc lập riêng cp thì là khó.

Nhưng nó là mã đầu cơ, nên nếu tt tăng nó cũng chạy rất nhanh.

Nên khi đó người ta lý giải 20tr kia là phiên thay máu mà thôi.

Cái mình quan tâm hôm nay, ko phải tăng hay giảm, mà là nếu giảm thì giảm bao nhiêu?

E rất thích FLC nhé ... e đang quan sát cách đánh của nó ... nếu không ăn theo được thì cũng hoc hỏi được khá nhiều :D Theo em FLC đang gom cầu ... chờ đổ bô , nếu sai lại học :D

E rất thích FLC nhé ... e đang quan sát cách đánh của nó ... nếu không ăn theo được thì cũng hoc hỏi được khá nhiều :D Theo em FLC đang gom cầu ... chờ đổ bô , nếu sai lại học :D
Mình không biết các bạn hay đặt lệnh thế nào. Chứ riêng mình chỉ có 2 cách.
Câu khi tt đang giảm mạnh

Còn như kiểu tt hiện tại nếu cảm thấy ok thì mua khớp luôn, ko quan tâm nhiều 1,2 line.

Bởi vậy nên quan sát mã mình theo dõi chặt chẽ, VNI chỉ nên tham khảo 1 phần thôi bác ơi do bị làm méo. Xem HNX thật và hay hơn.
Me too ... HNX biểu hiện TT khá chính xác và e cảm giác đi trước HSX ... vì volality 10% nên rất nhạy :D

Status
Not open for further replies.
Back