Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Nếu là thế thì chúng ta sẽ chứng kiến bom của các bạn tây béo oanh tạc trước... Các bạn này mà ném bom thì chẳng ai đỡ nổi... :59:
Bác Bình đã đăng đàn nói rồi mà, năm nay mọi thứ sẽ ổn định, tỷ giá có tăng cũng ko quá 1%.
Chẳng nhẽ bác ấy lại ko đáng tin = media à:4:

Bác Bình đã đăng đàn nói rồi mà, năm nay mọi thứ sẽ ổn định, tỷ giá có tăng cũng ko quá 1%.
Chẳng nhẽ bác ấy lại ko đáng tin = media à:4:
Em bị up sọt hòai nên giờ chả biết tin ai.. :102:

http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...quoc-hoi-giam-sat-2014050520311724719ca34.chn

Tổng số tài sản của Huyền Như đã kê biên cho đến thời điểm này chỉ hơn 600 tỷ đồng. Toàn bộ số tiền còn lại đang ở đâu, nếu nói Huyền Như dùng tiền trả nợ vay thì nợ vay trước đó đã dùng vào việc gì, các vấn đề này chưa hề được làm rõ.

Đặc biệt, có đến 804 tỷ không xác định được Huyền Như sử dụng vào việc gì. Nội dung này thể hiện ngay trong phụ lục kèm theo kết luận điều tra và chưa được làm rõ tại phiên tòa.

Hi all !
Em cầm những 80% cổ và bị âm rồi đây !
Thế mà chả mua thêm cũng chả cắt kiếc gì.... kệ vứt vào xó, đi chơi loanh quanh.
Có điều chờ W để thò nốt 20% xèng có vẻ hơi bị lâu
Đành đợi vậy thôi....
Bao giờ vào được cụ 11.12. 2013 ới em phát nhá ! Thanks ! :D

http://cafef.vn/tai-chinh-ngan-hang...quoc-hoi-giam-sat-2014050520311724719ca34.chn

Tổng số tài sản của Huyền Như đã kê biên cho đến thời điểm này chỉ hơn 600 tỷ đồng. Toàn bộ số tiền còn lại đang ở đâu, nếu nói Huyền Như dùng tiền trả nợ vay thì nợ vay trước đó đã dùng vào việc gì, các vấn đề này chưa hề được làm rõ.

Đặc biệt, có đến 804 tỷ không xác định được Huyền Như sử dụng vào việc gì. Nội dung này thể hiện ngay trong phụ lục kèm theo kết luận điều tra và chưa được làm rõ tại phiên tòa.

Có khi nào bà này cầm toàn ck rồi khi bán ra thu hồi vốn trả nợ thì lụt 2 sàn luôn nhỉ ? :D

Hi all !
Em cầm những 80% cổ và bị âm rồi đây !
Thế mà chả mua thêm cũng chả cắt kiếc gì.... kệ vứt vào xó, đi chơi loanh quanh.
Có điều chờ W để thò nốt 20% xèng có vẻ hơi bị lâu
Đành đợi vậy thôi....
Bao giờ vào được cụ 11.12. 2013 ới em phát nhá ! Thanks ! :D
Phải mì ăn liền chứ, mấy hôm nữa mới cắt thì dimateo.

Status
Not open for further replies.
Back