Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Dọa hòai các bác không sợ.... P.CT bực mình, đang lập đàn, làm phép gọi con ma chúa về, tên tiếng việt nó là "GIẢI CHẤP". Tên tiếng anh là "MARGIN CALL"... :4:

Con ma này mà về thì thôi rồi lượm ơi... Mới nghe tên nó không cũng đủ ướt bỉm rồi chứ đừng nói là thấy... :59::59::59::59::59::64.jpg::64.jpg::64.jpg::64.jpg::65.jpg::65.jpg::65.jpg::65.jpg::65.jpg:
Mấy bác MM phải đem nhiều loại hàng ra bán thì bà con mới tởn.
Cứ dùng 1, 2 thằng nhúng lên nhúng xuống bà con miễn dịch rồi.

Dập dìu én liệng truông mây
Cảm thương chú Lía bị vây trong thành!
Đúng chiêu lên xuống của MMs, vây cho nhỏ lẻ chết mới thôi.

khiếp các anh hù kinh quá, đọc xong chỉ muốn cut ngay mà cut thì có lỗi với gia đình vì lõm trong uptrend, khó thật, có khi cứ để cp đấy rồi báo cáo là đầu tư dài hạn

Downtrend, các cụ có trò gì giải trí hay hay không nhỉ? Chả nhẻ cứ lướt sóng 100 cổ để giữ cảm giác thị trường sao?

khiếp các anh hù kinh quá, đọc xong chỉ muốn cut ngay mà cut thì có lỗi với gia đình vì lõm trong uptrend, khó thật, có khi cứ để cp đấy rồi báo cáo là đầu tư dài hạn
Em cũng nghĩ như bác , nên vào đặt lệnh r lại out :D. Cứ bình tĩnh nhờ , đến đâu hay đến đó . Nhiều cụ full tiền biết đâu lại là điểm tích cực :(

Xác định sẵn là giá có thể rớt 50% so với giá mua mà không thay đổi sắc mặt, sẵn sàng cầm hàng trên 03 năm, hãy chơi nhóe, cụ Buffet dặn thế. Trong thời gian đó, không xem giá, mà cứ tụng là Giá và Giá trị là 02 thứ khác nhau nhóe :52.jpg:

Chuẫn! Chiến lược thì cũng phải linh hoạt theo thị trường.
Như em lỗ lòi vụ giàn khoan mà xót của chả cắt cúp gì, đến hôm qua mới bán gần hết đem cục tiền về nhà mặt vênh ngược như 1 nhà đầu tư đích thực :D

Làm gì có ai dọa được ai trên VC này cụ ơi. Chia sẻ tí quan điểm thôi.
Không phải cầm tiền nên bearish mà là vì bearish nên mới cầm tiền.
Mod Tú dê có câu hay này: You guys all look down on risk.

PVS có vẻ cứng quá nhỉ cuối phiên không biết ra răng. hôm qua có bác cho cái mối vn30 640 chắc phải mai mới thủng

Status
Not open for further replies.
Back