Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Annie có biết tại sao GAS lại trần sớm không? để làm gì vậy?
Sao MMs không để đầu đỏ đít xanh cho nó đẹp?
:D
Không giống kiểu để xả hàng, vì nếu xả hàng ko cần bơm mạnh. Oánh kiểu này khiến các chú luôn hoài nghi, ko dám vào hàng. Ngoảnh đi ngoảnh lại thị trường đi được cả khúc, lúc đấy mới aloxo...

Trên này có bác Tuấn Minh ở trên toa CMG với em thì phải, hôm nay nó ngon quá bác ạ:113:

Last edited by a moderator:
Annie có biết tại sao GAS lại trần sớm không? để làm gì vậy?
Sao MMs không để đầu đỏ đít xanh cho nó đẹp?
:D
Không biet a... Nhung đánh thế k tạo tâm lí bull nhieu, đốt lửa nhè nhẹ mới ngon! A biêt tai sao khong? Gio e k bình vì sẽ k.khách quan... Tt tăng nói tiêu cuc k duoc :)

Không giống kiểu để xả hàng, vì nếu xả hàng ko cần bơm mạnh. Oánh kiểu này khiến các chú luôn hoài nghi, ko dám vào hàng. Ngoảnh đi ngoảnh lại thị trường đi được cả khúc, lúc đấy mới aloxo...
Theo dõi volume và cách tạobolume là cách tốt nhất lúc này :)

Làm một ít NT2 giá 12.9-13 cho đầu tư trung hạn (quanh tết âm sẽ chốt). Ra 1/2 HAG,1/2 TTF vì các em không chịu nhúc nhích.

Ra nốt HAG và TTF, chuyển vào trận NT2 giá 13.1-13.3. NT2 sẽ có lợi nhuận đột biến năm nay vì hoạt động chính tốt, giảm chi phí tài chính do lãi vay, có lãi tỷ giá do đồng Euro xuống mạnh năm nay( đang vay 144 triệu Euro, các bác cứ tính là năm nay Euro giảm cỡ 7% thì sẽ lãi tỷ giá bao nhiêu). 6 tháng đã lãi 100 tỷ. Dự kiến quý 3 lãi tầm 100 tỷ. Cả năm 350-450 tỷ LNST. Doanh thu hàng năm 6000 tỷ. So với PPC thì em nghĩ NT2 có nhiều lợi thế hơn.(Có thời gian sẽ phân tích cái này xem). Quá ngon cho một em hàng chất. Dự kiến cuối năm sẽ có giá 2x (Quan điểm cá nhân).

Last edited by a moderator:
Không biet a... Nhung đánh thế k tạo tâm lí bull nhieu, đốt lửa nhè nhẹ mới ngon! A biêt tai sao khong? Gio e k bình vì sẽ k.khách quan... Tt tăng nói tiêu cuc k duoc :)
Chờ đợi ATC tính tiếp cụ PCT ơi, Xấu là quăng dép ...chạy mất mạng, Đẹp thì cứ nhảy nhót, bia bọt. Bình chi cho nó mệt mỏi cả thể xác lẫn tâm hồn nhỉ :)

Theo dõi volume và cách tạobolume là cách tốt nhất lúc này :)
Diễn biến TT:
Vnindex tăng mạnh trong khi đó các mã hầu như đứng giá và xuống.
VN30 không tăng. Ai cũng biết là do GAS. Nếu GAS có good news thì không sao nhưng không có thì nghĩa là sao PCT nhỉ.

Status
Not open for further replies.
Back