Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
:)
đem tinh thần của Thiền vào trading thì goi là Zen traders :)
bác đang giữ chức P.CT VC rồi mà , bác bình hay lắm, cứ tiếp tục phát huy nhé....
Bác liên tục đưa ra tính hiệu cảnh báo anh em để kiềm chế sự hưng phấn, giúp anh em vừa trade vừa thư giãn, lại vừa cảnh tỉnh mình.... thế còn gì bằng :)

cám ơn P.CT :emoticon-00139-bow:
Chỉ mỗi bác hiểu e ... từ ngày CT đi thái làm ladyboy e cô độc quá kakakakaka :D

Mới nghe zen ...e liên tưởng ngay sex & zen ...bậy thiệt :D

Chỉ mỗi bác hiểu e ... từ ngày CT đi thái làm ladyboy e cô độc quá kakakakaka :D
trong những câu bình của bác, ẩn chứa kiến thức rất uyên bác....
chỉ có điều ... đôi lúc hơi sai thời điểm... không biết vô tình hay cố ý :)

trong những câu bình của bác, ẩn chứa kiến thức rất uyên bác....
chỉ có điều ... đôi lúc hơi sai thời điểm... không biết vô tình hay cố ý :)
Cảm ơn bác ... nhờ bác hiểu e mà có khi CT sắp mất ghế :D A ơi hiển linh giùm e phát ... a núp gió hoài :D

PR lắm thế bác ... bác làm vây mất duyên con hàng của bác ... ngon tự nhiên zai nó theo :D

Ah đù ... e mới vào xem chart con hàng của bác ,điển hình của làm giá ... con này múc vào xác định có cửa về 20 luôn :D 38-20=18/38 ... đứt có gần 50% ah ... chưa kể margin thì có cửa cháy luôn :D
Bữa nào VC SG óp, bác chít với iem...he he.

Nhồi bóng ư ??
hihi s96 đánh như chốn ko người thèm bán, 2ce ngon nhỉ :)
Không chị ah, em phũ lắm xơi xong là khỏi ngó lại luôn.
S96 k ai theo là lúc em nó tít , kiểu này có khi anh CACO lại thoát kẹp .

Lâu quá không thấy CT xuất hiện. Em cứ tưởng ổng bế quan luyện công... Hóa ra là cắt riết giờ phải đi Thai chỉnh hình, chuyển nghề...... haiz, cuộc chơi khốc liệt quá.......... :59:

Giờ em mới hiểu tại sao P.CT bear suốt... Chắc tại thấy hậu quả chiên chứng lẫy lừng của CT khốc liệt quá nên bị ám ảnh... :21:

Status
Not open for further replies.
Back