Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Theo ae thì nhân lực 3 phiên gần đây đã đủ đập vỡ cái support 59x chưa nhỉ ??? E thấy khá đông rồi đấy ...vượt kì vọng luôn :D

FIT đánh rất gióng PVA khi xưa...KL khớp khủng thì cứ quăng cả thân mình mà bán giá ...sàn thôi
Nó đang sắp in giấy bán lấy tiền tăng vốn lên ngàn tỷ nên phải đánh thế. Cụ nào khéo như cụ lý thì chén ngon, riêng em ko chơi :)

Sent from my iPad using Tapatalk

Theo ae thì nhân lực 3 phiên gần đây đã đủ đập vỡ cái support 59x chưa nhỉ ??? E thấy khá đông rồi đấy ...vượt kì vọng luôn :D
Em lại thấy ngược lại là nhân lực 3 phiên đủ đông đủ để bảo vệ cái đê 600 để anh em yên tâm chiến tiếp.

P/S: cảm ơn P.CT đã chỉ đạo, nhưng em quyết định Hold & Pray típ... Khi nào vỡ đê thì chạy vẫn kịp. :105:

Thôi tạm biệt ae ... nến hôm nay không phải bình rồi ... chất lượng miễn bàn ,volume đặc sệt :D

Báo cáo luôn là volume like của e hôm nay break out lên hơn 150 like ... confirm trend nhé :D

Tay to Mr có khác: muốn là có giá thấp để vào ngay. 610 tuần rồi ngóng đợi không có. Tuần này 611 mà lại không vui. Kỳ quá ha ?:1:

611.55 giảm 1.11
Toàn số kép mà lẻ toác
Xong, mở bát chẵn lòi . Hôm nay bạc sang cũng hợp lý. Có điều đoạn này nhạy cảm quá, nếu bệt lẻ đẹp hơn. Một số indi ngoặt xuống cùng đường giá là đòn cân não phe bull. Anh lại ngồi trên lưng bò mới lo chớ . Thứ hai này không khéo phải tung đồng xu xem té hay ở lại. :big_boss:

Em lại thấy ngược lại là nhân lực 3 phiên đủ đông đủ để bảo vệ cái đê 600 để anh em yên tâm chiến tiếp.

P/S: cảm ơn P.CT đã chỉ đạo, nhưng em quyết định Hold & Pray típ... Khi nào vỡ đê thì chạy vẫn kịp. :105:
Bác đã quyết thì e không bàn lùi ... nhưng nhờ giúp e là không được mua thêm bình quân :D nếu TT tăng thật thì hẳn mua thêm ... không đoán trước TT :D chính xác thì có mua chờ ATC mà mua :D

Không nhìn bãng suốt nên không biết lệnh ảo sell limit 615 của em khớp không.. E tp 605 nếu có,

Status
Not open for further replies.
Back