Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Làm sao biết được mới 82 mà em đã nhận nhiệm vụ sớm thế ... mà hết nhiệm vụ thì vẫn theo FA của nó thôi ... lỗ thì phải giảm :D
Là em phỏng đoán vu vơ thui bác ới, em ý quá Kiều trong khi các Vân rất ngon mờ lại dễ hỉu nên em đoán bác chưa chơi em ấy:4:

Microsoft - tập đoàn vừa tiếp quản Nokia sẽ đóng cửa một phần hoạt động của các nhà máy tại Bắc Kinh và Đông Quảng (Trung Quốc). Ngoài ra, Microsoft cũng tiến hành đóng cửa toàn bộ các nhà máy sản xuất tại Komarom (Hungary) toàn bộ các nhà máy sản xuất tại Komarom (Hungary).

Thay vào đó, nhà máy tại Bắc Ninh (Việt Nam) sẽ được tập trung phát triển cả về mặt quy mô cũng như mức độ phức tạp của sản phẩm. Dự kiến cuối tháng 10/2014, gần như toàn bộ khâu sản xuất thiết bị ĐTDĐ sẽ được tập trung tại nhà máy ở Bắc Ninh.

http://cafef.vn/kinh-te-vi-mo-dau-t...rung-sang-viet-nam-201408211219292979ca33.chn

Media đồng loạt ra tin như vầy thì đỉnh lấp ló đâu đó quanh đây rồi chăng ?
Annie sắp lên tàu chưa vậy ?

Nhìn TT phê thiệt ... Voi kéo , Mid cap xanh nhẹ , đầu cơ có lái thì quánh xanh - không lái thì đỏ ...nhìn cả TT thấy NAV có vẻ không tăng nhiều như điểm số :D ai có hàng thì lại hold nhỉ :D

Media đồng loạt ra tin như vầy thì đỉnh lấp ló đâu đó quanh đây rồi chăng ?
Annie sắp lên tàu chưa vậy ?
Mốc 63x của VNI đang cận kề, dự kiến ngay trong tuần sau. Khi đó chính là lúc 2 mắt, 2 tay, 2 chân và 1 cái đầu dồn hết về theo dõi từng nhịp đập của thị trường. Đỉnh hay không đỉnh, rớt hàng hay full hàng, than khóc hay vui cười nức nở... trên diễn đàn VC đang là cái mong chờ hơn là đọc news trên Media để đoán đỉnh. Cảm xúc của Traders luôn là cái quan trọng nhất cần phải xét tại những vùng quan trọng anh @TiCan nhỉ!

Chém gió thôi cụ ơi, kiểu như cụ TDTT ấy mà, đặng còn có ý chí đọc tiếp.
Mà cơ bản cách trade của em nó định hình từ xưa chứ đâu phải sau khi đọc sách của cụ W O đâu. Em đọc chỉ để nắm bắt cái ý tưởng và tiếp cận vấn đề của cụ ấy chứ không dập khuôn máy móc bao giờ. Cụ có vẻ móc máy em hơi quá, nhỉ.
:10: em không dám ạ .
:106:

Nhìn TT phê thiệt ... Voi kéo , Mid cap xanh nhẹ , đầu cơ có lái thì quánh xanh - không lái thì đỏ ...nhìn cả TT thấy NAV có vẻ không tăng nhiều như điểm số :D ai có hàng thì lại hold nhỉ :D

Volume bá đạo quá PCT ạ. Các anh tha hồ xoay xở để giữ vững cứ điểm, :D

Nhìn giao dịch phê quá,

Status
Not open for further replies.
Back