Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
12.9 em nghĩ sẽ có nhiều người hài lòng mà bán rùi
lãi được mớ cổ tặng và có quyền múc giá 10 nữa. Mình nghĩ FLC sẽ giữ giá trên 13 tới lúc mọi người nạp xèng mua cổ phiếu phát hành thêm
Chốt lỗ 1 lai VCG vì cái tội có news xấu

rằng anh sẽ .. anh sẽ thành một người khác.... ngờ đâu yêu em nhiều thế.... anh đâu biết sẽ đau như thế này.... lần đầu tiên , lần đầu tiên, lần đầu tiên.... anh cutloss vì em.... á á á á á. rằng anh sẽ ... anh sẽ iêu thêm nhiều mã khác.... để lấy lại.... những gì anh đã mất vì em.... nào ngờ đâu, ngờ đâu .... ngờ đâu ... anh đã sai... hoá ra là, hoá ra là.... lỗi ko phải tại em .... anh mơ trong giấc mơ rằng... rằng em sẽ, em sẽ cởi trần vì anh... nào ngờ đâu chỉ là giấc mơ.....

Last edited by a moderator:
:107::106::104:
rằng anh sẽ .. anh sẽ thành một người khác.... ngờ đâu yêu em nhiều thế.... anh đâu biết sẽ đau như thế này.... lần đầu tiên , lần đầu tiên, lần đầu tiên.... anh cutloss vì em.... á á á á á.

Nhìn FLC lại nhớ đến thời huy hoàng của chứng khoán, các mã thi nhau chia tách, sau ngày chốt chia lại thi nhau đóng trần

Công nhận đội đánh flc ghê răng thật. Hàng cứ truyền cành ầm ầm bà con lại lao theo:1:

Status
Not open for further replies.
Back