Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Thị trường bắt đầu thả dốc rồi, xem cường độ lăn mạnh / yếu và tiền có chịu vào không.

Điệp khúc phân tích & dự báo mẫu hình của các chuyên gia lại vang lên :clap_1:

Thị trường bắt đầu thả dốc rồi, xem cường độ lăn mạnh / yếu và tiền có chịu vào không.
Dốc gì bác, điểm số đẹp rồi ông nào lên thì lên mà xuống thì xuống. Chứ để tầm 600 dân nó kinh, có khi phải hạ điểm số xuống tý nữa các anh nhỉ?? còn phần chính thì việc ai người đấy làm. Em là em cứ dặn trước nhà mình các bác cứ cẩn thận với mấy con điều điểm số đấy :107:

Dốc gì bác, điểm số đẹp rồi ông nào lên thì lên mà xuống thì xuống. Chứ để tầm 600 dân nó kinh, có khi phải hạ điểm số xuống tý nữa các anh nhỉ?? còn phần chính thì việc ai người đấy làm. Em là em cứ dặn trước nhà mình các bác cứ cẩn thận với mấy con điều điểm số đấy :107:
Em đang nói về giá cổ, đang thả dần đều, chưa tới lúc thả nhanh. Đây là lúc khởi đầu thôi.

Còn về chỉ số thì chủ yếu là do hàng lớn kéo lên, khả năng hàng này sẽ điều chỉnh cùng nhịp với hàng nhỏ vào giờ cuối trước khi quay lên làm ván mới. Em đang chờ lúc này.

PGS nhìn PVS mà noi gương đi nhé!

(Em vừa khớp một ít 31.6 cuối phiên sáng, luôn mồm cầu nguyện thánh thần phù hộ sao cho cặp tri kỷ Becks - Bò kho không để ý bé này :D)

PGS nhìn PVS mà noi gương đi nhé!

(Em vừa khớp một ít 31.6 cuối phiên sáng, luôn mồm cầu nguyện thánh thần phù hộ sao cho cặp tri kỷ Becks - Bò kho không để ý bé này :D)
Em có PET thôi bác ạ! Tha bác một lần đế:21:

Status
Not open for further replies.
Back