Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
E đang kẹp FLC 20 k giá 12.7 hiện tại đang rất hoang mang vì h mới biết game của con này
Lành ít dữ nhiều quả này đi 30 củ là ít
Có bác nào vào an ủi em tí và cho em hỏi liệu em còn đường sống với con này không hu hu

E đang kẹp FLC 20 k giá 12.7 hiện tại đang rất hoang mang vì h mới biết game của con này
Có bác nào vào an ủi em tí và cho em hỏi liệu em còn đường sống với con này không hu hu
Thuần nhìn chart mềnh thấy vùng hỗ trợ khá cứng 11-11.5

Thông cảm với bác. Lúc trước tôi cũng cầm em này từ giá 10.5, b/q 11.3 đã ra lúc 13, mặc dù xác định target là 14 nhưng non gan ra sớm, :(. Anh em cùng thuyền nên chia sẻ cùng bác. Em này không nên hy vọng nữa. Và lại nếu thị trường tăng mình chọn con khác hay hơn. Nếu là tôi, tôi sẽ :
Vì thị trường sẽ có hưng phấn nên FLC sẽ tăng so với tham chiếu nhưng nhìn chung là không ổn. Thế nên sẽ canh bán. Resitstance price là 13~13.2, vậy đặt giá bán từ sớm 12.8~12.9 khi thấy thị trường mai hồi phục. Khớp được thì nhảy tàu khác không khó.
Good luck to you !

Khối lượng đầu phiên 1 + húng đầu phiên, em nghĩ hôm nay VNI sẽ làm một shootingstar thử vượt 600. Hơi xấu nhưng "No problem" :1:
Em cứ nghĩ một shootingstar đen và close <600 vì vượt lần đầu không thành công ai ngở tay to mạnh thật :113:

Đối với penny vùng support cũng không quá xa giá mua nên không có gì phải ngại. Stochastic đang oversold và DI+>DI- nhưng hiện tại chưa đến timing do lúc này trớn của MACD đi xuống còn rất mạnh nên giá sẽ giảm nhẹ trong vài phiên nữa mới hết trớn.
FLC cũng vậy, nhưng ai không quen tính em nó sẽ sợ chết khiếp. 11.5- 12 là vùng hỗ trợ của em nó. Mua 12.7 nếu khéo léo và tỉnh táo em nghĩ sẽ không lỗ
Trader được quyền hèn nhưng đừng nhát quá. Hai cái này khác nhau rất xa về tính cách

Đối với penny vùng support cũng không quá xa giá mua nên không có gì phải ngại. Stochastic đang oversold và DI+>DI- nhưng hiện tại chưa đến timing do lúc này trớn của MACD đi xuống còn rất mạnh nên giá sẽ giảm nhẹ trong vài phiên nữa mới hết trớn.
FLC cũng vậy, nhưng ai không quen tính em nó sẽ sợ chết khiếp. 11.5- 12 là vùng hỗ trợ của em nó. Mua 12.7 nếu khéo léo và tỉnh táo em nghĩ sẽ không lỗ
Trader được quyền hèn nhưng đừng nhát quá. Hai cái này khác nhau rất xa về tính cách
Cho e tí lời về PVL với bác Linh!

FLC đang giao dịch khá hứng khởi, động lực cho các bạn khác. Chúc mừng bác nào đang cầm FLC, nếu vài phiên tới mà bứt phá ngoài 14 thì ngon.

Status
Not open for further replies.
Back