Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Đắng lòng vì full tiền các bác ạ (Sử dụng đúng cụm từ đang hot trên các báo lá cải hiện nay).
Chờ kmr có cung khủng thì múc nhé anh, 1% tk cũng được, con này phải oánh ngược, khả năng nay có cung khủng với gd vol lớn hí hí, sau đó thì là lá la la bay bay

Đắng lòng vì full tiền các bác ạ (Sử dụng đúng cụm từ đang hot trên các báo lá cải hiện nay).
DCS,thuộc diện TPP + teen + đã vượt zớp 5,9, bác có hứng thú không
Anyways bác chung thân với VCG, sao nay lại lìa em nó vậy?

Last edited by a moderator:
Hôm nay ít ai bàn đến vni vượt 580 nhỉ, hôm trước pct lo mốc này ko có sự đồng thuận thì hôm nay có rồi.

Sent from my iPad using Tapatalk
TT luôn luôn đúng mà anh ... mốc 580 đã qua :D Giờ e lại ngồi chờ điểm vào nếu có ... nhưng những quan ngại thì vẫn luôn còn nguyên :D

Cuối h lại đè gas chô về dưới 580 cho xèng còn có chỗ rót
Các mặt mẹt lun nói VNi hông quan trọng hãy nhìn HNX, rồi hãy nhìn X Y Z.....bla la, dưng mà mấy cái đó chưa cái nào quá 30% của VNi sất, dậy .......hãy nhìn kỹ VNI :D:D:D
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::fishing::fishing::fishing::dead::dead::dead:

Tớ kiên nhẫn bán CE cả tuần đấy chứ :D mỗi tội nó ko CE nên chưa thoát được hàng
Nó đánh kiểu cầm chừng là để xả đấy a oi ... nó cứ chặn lenh ủn nhẹ cho bà con vào hang giá cao ... chả lẻ ủn cao hơn cho mình ăn :D ... nó cứ kéo xả theo tt chung ...a có sẵn hàng thì yên tâm , chứ giờ múc giá cũng chưa chạy nhiêu nhưng xoay chiều thì chạy k kịp :D

Status
Not open for further replies.
Back