Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
bác đừng hỏi câu khó quá là khi nào trên 630......biết thì giàu to, dưng mà 600 thì trong vòng 2 tuần hiiiiiiiii :D:D:D
Sẽ vượt hết bác yên tâm.
Vấn đề là khi nào :)
Sent from my iPad using Tapatalk
Chuyện vui:
Em lon ton chạy vào phòng "Anh" bảo "...sẽ..." thì "Anh" ngắt lời:.. Sẽ là bao giờ?? “Ai nói cũng sẽ, thế mà mãi không thấy... thế này thì không chấp nhận được... Không thể cứ sai mãi mà vẫn ăn ngon ngủ yên được” - Anh chỉ trích gay gắt... :102:

Đủ lực hay không phải xem phiên chiều mới biết được :)
Mà lạ thật, đâu nhất thiết phải cố ăn trọn hết tất cả các nhịp whipsaw của thị trường nhỉ :D
Ý kiến cá nhân của e ... quan điểm rõ ràng k vuốt đuôi ai :D Cái nến thứ 6 vừa rồi khá là xấu ... phải thật khỏe mới break được nó ... e sợ nhất cú nhảy dù khi ở cạnh trên của range sideway ... nhanh và mạnh theo kinh nghiệm 2013 :D ah quên ... lịch sử 2013 chứ :D

Last edited by a moderator:
Ý kiến cá nhân của e ... quan điểm rõ ràng k vuốt đuôi ai :D Cái nến thứ 6 vừa rồi khá là xấu ... phải thật khỏe mới break được nó ... e sợ nhất cú nhảy dù khi ở cạnh trên của range sideway ... nhanh và mạnh theo kinh nghiệm 2013 :D
Bán hết hàng chửa e :D

Em nghĩ khúc này các cụ, các bác bỏ không nhìn Indexes có khi lại hay, cứ chén theo dòng tiền có khi lãi ăn nhiều hơn mức mình tưởng. Ví dụ: em đã lỡ tàu DRC khi nó breakout vì nhìn vào Indexes đang yếu ớt... giờ thì nó tăng tầm tầm > 10% rồi ạ !!!

Em nghĩ khúc này các cụ, các bác bỏ không nhìn Indexes có khi lại hay, cứ chén theo dòng tiền có khi lãi ăn nhiều hơn mức mình tưởng. Ví dụ: em đã lỡ tàu DRC khi nó breakout vì nhìn vào Indexes đang yếu ớt... giờ thì nó tăng tầm tầm > 10% rồi ạ !!!
Mỗi con có câu chuyện riêng nên e mới chỉ bình luận index ... riêng từng cp thì do các bác theo dõi nhưng ngược sóng chỉ là số ít ... tuy nhiên vùng nào khó thì e nhận định trước ... xảy ra rồi nói làm giề nữa :D

Bán hết hàng chửa e :D
Trade ảo mà chị ... bình luận chỉ mang tính chất chém gió :D Hôm nay e chỉ bảo là bắt đầu vào vùng khó ăn ... chứ không phải là giảm ngay nên ae không cần lo lắng :D có khi nó tăng thêm 2-3 phiên nữa mới tạch đó :D

Trade ảo mà chị ... bình luận chỉ mang tính chất chém gió :D Hôm nay e chỉ bảo là bắt đầu vào vùng khó ăn ... chứ không phải là giảm ngay nên ae không cần lo lắng :D có khi nó tăng thêm 2-3 phiên nữa mới tạch đó :D
nghe cũng thấy có lý :)
chú tuần trước thấy e bull mạnh wé chị cũng hơi hơi camorun tý ty :p

Bác Becks với bác Bò kho khéo kiếp trước là vợ chồng chứ chả đùa :24:
Nick bò kho này thực chất là của một bạn nữ. Bạn ấy đang học ở Sin nên chuyển lại cho em vì em lười đăng ký.:1:
PS: thôi thì nam với nam cũng có thể giao thông, à giao lưu với nhau:21::21:

Status
Not open for further replies.
Back