Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
lên ngắm biên giới Tây Bắc, bạn ơi :)
nhưng trước khi đi, thấy MSN sa cơ mà cầm lòng hổng đặng, cũng đưa vai ra đỡ cùng ae
"lòng tốt" được đền đáp, nay có chút lộc để mời VCHN rồi :D
Hàng họ hôm MSN sa cơ hôm nay về đều có lộc, em mong là thị trường hôm nay lên do bản chất nó tốt, chứ không phải do gồng mình để ra hàng giá cao

A xuất sớm quá ... TT ngày FPT về 47.5 nhanh thôi ... có khi a phải mua lại giá cao rồi :D Kiểu lửa liu riu thế này thì còn xanh lâu lắm ... ít nhất cũng thêm 2-3 phiên nữa :D

Bán mấy cổ vụn vặt để dọn dẹp cửa nhà cho nó quang đãng thôi ấy mà.

TT nhịp nhàng phết ... tăng lên rùi võng xuống ... lại tăng lên ... mua - bán thoải mái :D Mình thích tt thế này ... chứ crazy quá là nhanh tạch :D volume HSX hôm nay tầm 8-90tr là đẹp ... cứ xanh trong nghi ngờ với volume tăng dần thế này là chuẩn bọt :D

Giờ đến cuối tuần sẽ đến đoạn index đi ngang xanh nhẹ ... máy bay penny cất cánh ầm ầm .... rùi sau đó index lại tăng mạnh với bầy voi :D Tím cả đồi sim ôi tím cả đồi sim :D

Chuẩn bị 2h .. giờ của những thanh niên vội vã bắt cho kịp chuyến tàu ... :gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle: Hôm nay HSX close ngay 574 HNX 77.5 ... ngày mai sẽ là ngày tạo xu thế :D Ai xuống cho xuống ... ai lên thoải mái lên :D

Chị cho em hỏi làm sao biết lái sắp vào ITA với ah? là do nhìn bảng điểm, nhìn chart để biết hay là do thông tin mật ah ^.^.
Vì em là newcomer nên nhiều lúc anh chị nói em chẳng hiểu tại sao lại thế :(
Thanks chi!
chỉ là cảm nhận trực quan thôi e,
người tử tế mua/bán ko có kiểu vừa tỳ đè vừa đẩy nhẹ giá như bảng điện thể hiện :D

mình hố to với MS, vì hôm nọ "hắn" ta làm cái mini test ae VC :)
Còn mềnh thì chân thật. tử tế :( nên huy động nơ ron tk trả lời = văn phân tích 500 chữ viết
Ý Colai là bác MS đầu bull miệng bia à? :D:D:D

Hôm nay HSX vươt 570 HNX vượt 77 với volume tăng nhẹ ... sự nhịp nhàng chắc chắn biểu hiện rất rõ trên bảng điện ... để cho đám đông trở nên điên loạn ... rất cần sự điềm tĩnh để có những pha Ủn - đè hợp lí trước khi tung đòn quyết định :D Dài e chưa biết thế nào chứ ngắn hạn thì nhịp này kéo dài từ 2-4 tuần :D

lên ngắm biên giới Tây Bắc, bạn ơi :)
nhưng trước khi đi, thấy MSN sa cơ mà cầm lòng hổng đặng, cũng đưa vai ra đỡ cùng ae
"lòng tốt" được đền đáp, nay có chút lộc để mời VCHN rồi :D
bác qua miền tây bắc vui
nhớ in out thì ối AE cái hiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Back