Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Các cụ chuyên môn cho hỏi, cái T3 của chứng vịt. Nếu giảm xuống T2 thì khó khăn nằm ở: Trung tâm lưu ký, công ty chứng khoán hay ngân hàng thanh toán (BIDV) vậy?
Ngân hàng thanh toán, ls qua đêm cũng khá chứ. Chưa kể T+ là do mặt mẹt nuôi, nếu T+0 thì mặt sẽ mo đi rất nhiều :D:D:D

Ngân hàng thanh toán, ls qua đêm cũng khá chứ. Chưa kể T+ là do mặt mẹt nuôi, nếu T+0 thì mặt sẽ mo đi rất nhiều :D:D:D
Em chưa hiểu ý Thiền sư, em lại nghĩ nếu T0 thì sẽ tăng giá trị giao dịch lên gấp 5-7 lần hiện nay. Qua đó, thu được phí và thuế nhiều hơn là Ls qua đêm chứ nhỉ. Thế MMs sướng chứ Thiền sư ?

Em chưa hiểu ý Thiền sư, em lại nghĩ nếu T0 thì sẽ tăng giá trị giao dịch lên gấp 5-7 lần hiện nay. Qua đó, thu được phí và thuế nhiều hơn là Ls qua đêm chứ nhỉ. Thế MMs sướng chứ Thiền sư ?
định kiểm tra trính chém gió à? hiiiiiiiiiiii
mặt mẹt nhất nó đâu ở đó, chưa kể mặt mẹt đó chưa đủ máu để sống bằng broke mà là ...tự doanh :D:D:D

Cụ dash rành FA gợi ý em phát, đồng RUB Nga banh gáo như vậy, trên sàn có em nào hưởng lợi không ạ? :D
=)), cho e tự xỉ vả cái, rành FA cái mốc =))

nhìn chung trên sàn chẳng có e nào vay rúp cả bác ợ; cặp này chắc vẽ cho vui thôi chứ có mấy trade đâu nhỉ?

có mấy e thủy sản tt lớn ở Nga thì cẩn trọng, thanh toán = usd, mà usd lại đang overpower rúp >>> nguy cơ từ khách ở bển xù, cắt giảm đơn hàng, hạn chế nhập bảo hộ trong nước chẳng hạn.

nhìn chung trên sàn chẳng có e nào vay rúp cả bác ợ; cặp này chắc vẽ cho vui thôi chứ có mấy trade đâu nhỉ?

có mấy e thủy sản tt lớn ở Nga thì cẩn trọng, thanh toán = usd, mà usd lại đang overpower rúp >>> nguy cơ từ khách ở bển xù, cắt giảm đơn hàng, hạn chế nhập bảo hộ trong nước chẳng hạn.
sư phụ Đoàn chuẩn :)

Status
Not open for further replies.
Back