Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Tin vui cho bà con cầm cổ là bác Zuesck bên F đã hiện lên sau bao ngày mất tích . Mỗi lần hiện lên là có 1 cú hồi khá khẩm đủ T+. Rất trùng hợp khi ở support quan trọng .

View attachment 4592

Bác longlam 2 thì khá chuẩn trong dài hạn , nhưng k hiểu sao mỗi lần hiện lên là TT tèo vừa vừa bất kể bull hay bear =))). Thống kê cho vui thôi . No offence :emoticon-00139-bow:

Xanh đại diện cho Bull- Đỏ cho Bear
Lại được giải cứu.
Sướng!

Tin vui cho bà con cầm cổ là bác Zuesck bên F đã hiện lên sau bao ngày mất tích . Mỗi lần hiện lên là có 1 cú hồi khá khẩm đủ T+. Rất trùng hợp khi ở support quan trọng .

View attachment 4592

Bác longlam 2 thì khá chuẩn trong dài hạn , nhưng k hiểu sao mỗi lần hiện lên là TT tèo vừa vừa bất kể bull hay bear =))). Thống kê cho vui thôi . No offence :emoticon-00139-bow:

Sao cụ Bưu không Add cụ Phá lên chart luôn nhỉ, xem phát hiện ra cái gì hay ho ko luôn thể :D

Để em tính ... Sợ mạo phạm PCT , ăn ban thì chết :))))
Ko lo đâu...cụ ý vui tính lắm, ngưởi nổi tiếng thì ko chấp nhất muh...nếu ngại, thì sang bên F post chart vậy...rồi gửi ACE cái link tham khảo là xong :21:

Nhìn Oil rớt tiếp hơn 3%, Cả châu Âu đang trong chảo lửa, nản toàn tập. :64.jpg::65.jpg::65.jpg::dead:
Đang củ rình, đặt lệnh chờ mua (Buy stop) 54.90 $/b sẵn rồi...Bật lên ngay thôi...con Gấu đang yếu dần roài... :63:

View attachment 4592

Em nói không nên lời với bác xBuu. Thiệt là bá đạo :botay:

Em đoán là bé nào say rượu uy hiếp phi công nhà mình rồi.
Ông CT nhà mình chứ ai... Em đang lái, ổng kêu quên chưa xin phép gấu ở nhà, năn nỉ em quay lại... :24::24:

Em đang làm tường trình, ổng đang thổi ống. Các bác coi có phải CT nhà mình không ạh... :24::24:

a6_XPPP.jpg.ashx

Say gì mà say hả bác, nó chuyển hướng máy bay từ tận Vinh ra đến HN đấy, có vấn đề rồi!
Một nguồn tin từ Bộ Giao thông Vận tải cho hay cơ quan quản lý không lưu đã yêu cầu máy bay đến sân bay Nội Bài để điều tra nguyên nhân sau khi tổ lái bấm nút khẩn nguy dẫn tới phải hạ cánh khẩn cấp.
http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-s...huong-ha-canh-khan-cap-o-noi-bai-3121533.html

lẽ nào .... ????

Status
Not open for further replies.
Back