Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hôm qua vnm nó đi 1,99% , vn đi 16p.

Giờ mở cửa nó đã đi 2,53% . Không biết đến sáng mai thế nào đây?

Sent from my iPad using Tapatalk

Hôm qua vnm nó đi 1,99% , vn đi 16p.

Giờ mở cửa nó đã đi 2,53% . Không biết đến sáng mai thế nào đây?

Đi viện là cái chắc...4% nhé :21:
Và như thế, mai VNI đi thêm 20đ, về 53x nhẹ nhàng.

Đi viện là cái chắc...4% nhé :21:
Và như thế, mai VNI đi thêm 20đ, về 53x nhẹ nhàng.
Em mới nghĩ ttới cái cảnh đi viện 20đ thôi người nó cứ nóng ran lên, cảm giác thật là yomót. :4::4:

Cơ hội xóa đói, giảm nghèo là đây.... :105::105:

Tiến về Saigon !

http://nld.com.vn/thoi-su-trong-nuo...g-huong-ve-nam-trung-bo-20141209151031201.htm

Được vậy thì ngon, em chỉ sợ mai nó hồi chút, ngày kia mới đi tếp
Mai mà hồi sớm thì làm ngược lại, tiếp tục tăng tiền chờ cơ hội...khè khè...tay bé nên nhảy kiểu gì chả được, chỉ có tay to mới vào dễ ra khó thôi :D

Thôi các bác ôm cổ qua bên ptkt nghe cụ chim kể chuyện ma đêm khuya kìa, em đi ngủ mai chiến đấu.

Ngày mai lại là ngày quan trọng.

Thôi các bác ôm cổ qua bên ptkt nghe cụ chim kể chuyện ma đêm khuya kìa, em đi ngủ mai chiến đấu.

Ngày mai lại là ngày quan trọng.

Em like bác trước 1 phát, mai bác vào hội kẹp khỏi phải like... :4::4:

Chiều nay bận đưa mẹ vào viện không theo dõi ,2h20 thấy báo khớp PSP giá 10.5 và SHB giá 8.6 là biết thị trường đi viện, nhưng giờ về mở bảng mới thấy kinh hồn.

Bạn có thể dùng cả trăm indi, cả ngàn pattern, nhưng cộng hưởng tất cả lại, cũng ko bằng 1 cú enter của PCT đâu :D
Trót khen Anh một câu, mà như kiểu kích đúng điểm G của Anh, Anh làm quả Thần Công Hiển Uy vãi cmn sh*t quá Anh Phá ơi :D. Em có một ước ao, Em có một khát khao, ngày Anh xuống tàu xuôi xe, Anh đằng hắng lên một tiếng, các nhà thuốc có thể ko thích tiếng đằng hắng của Anh do doanh thu thuốc trợ tim sụt giảm, nhưng Anh Em VC sẽ như được tái sinh lần nữa, em dám cam đoan A/E sẽ ko bao giờ quên cái ơn mưa móc này của Anh :D

Trót khen Anh một câu, mà như kiểu kích đúng điểm G của Anh, Anh làm quả Thần Công Hiển Uy vãi cmn sh*t quá Anh Phá ơi :D. Em có một ước ao, Em có một khát khao, ngày Anh xuống tàu xuôi xe, Anh đằng hắng lên một tiếng, các nhà thuốc có thể ko thích tiếng đằng hắng của Anh do doanh thu thuốc trợ tim sụt giảm, nhưng Anh Em VC sẽ như được tái sinh lần nữa, em dám cam đoan A/E sẽ ko bao giờ quên cái ơn mưa móc này của Anh :D
hahaha....bị lồ.ng xừ nó ruột roài :21:

Có lỗi sau sảy xa với yêu cầu của bạn:
Nội dung hoặc tiêu đề của bạn có nội dung cấm hoặc chứa nội dung bị cho là quảng cáo. Hãy đăng bài vì một cộng đồng vững mạnh. (ồn)

haha...bó tay :21:

"Nắm thị phần lớn nhất trên thị trường cung cấp khí gas, Tổng công ty Khí Việt Nam (PV Gas) cũng không khỏi buồn lòng khi giá dầu thế giới xuống thấp và phải xin sự hỗ trợ. Theo bản tin đăng trên cổng thông tin Tập đoàn Dầu khí Việt Nam (PVN), Tổng giám đốc PV Gas Đỗ Khang Ninh đã kiến nghị PVN xem xét giúp PV Gas có được giải pháp hợp lý cho giá khí Hải Thạch Mộc Tinh bán cho các hộ tiêu thụ trong tình hình giá dầu xuống thấp khiến PV Gas phải bán lỗ.

Về tình hình sản xuất kinh doanh, doanh nghiệp này cho biết giá dầu giảm vừa qua nhưng Tổng công ty vẫn hoàn thành các chỉ tiêu sản xuất kinh doanh. “Riêng việc giá cổ phiếu GAS mất 5.500 đồng trong phiên 9/12 có thể là do tâm lý đám đông. Nhiều nhà đầu tư nghĩ biến động giá dầu sẽ làm cho kết quả kinh doanh GAS sụt giảm. Tuy nhiên, tôi khẳng định hoạt động kinh doanh của đơn vị không liên quan nhiều đến việc dầu tăng hay giảm”, lãnh đạo PV Gas khẳng định.
http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...iu-tac-dong-kep-khi-gia-dau-giam-3118356.html "

Việc quản lý theo kiểu xin cho cua PV bắt đầu lộ ra điểm yếu rồi.

Mẹ thằng GĐ nó coi nhà đầu tư là heo hết hay sao phát biểu "giá dầu năm nay giảm nhưng vẫn hoàn thành kế hoạch".Năm nay thì ảnh hưởng mấy, sang năm mới ngấm đòn.

Giá dầu Mỹ (WTI) có một hỗ trợ về TA rất mạnh ở 63, khả năng cao đây sẽ là đáy ngắn hạn (và có thể cả trung hạn ?).
Chưa đầy 6 tháng, giá dầu Mỹ đã giảm 40%; còn ở VN, chưa đầy 4 tháng cp nhóm PV đã giảm hơn 40%, hơi lố nhỉ :)
Nếu hôm nay cp nào giảm sâu nữa là cận kề mức 50% (một con số rất đáng lưu ý, dễ có một cú hồi thực sự)

tôi chọn bắt dao 2 mã sàn HNX: PVC, PVS

Status
Not open for further replies.
Back