Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Like mỏi cả tay, mà không thấy ai dẫn lời của Bốc Phét cả là sao ta :)
Anh em Bốc phét cả buổi rồi còn chưa đủ hả cụ :D
Mà em toàn thấy tham, tất tay, múc, xúc, lãi ảo ngay...chứ đã thấy ai sợ đâu, trừ PCT :)

Sent from my iPad using Tapatalk

Like mỏi cả tay, mà không thấy ai dẫn lời của Bốc Phét cả là sao ta :)
Văn hóa Mỹ nó khác nên sợ kiểu Mỹ khác với sợ kiểu VN bác ơi.
Như bác nào ở đây đã đúc kết: Khi nào mà cổ cánh xám ngoét, nằm tênh hênh cả 5 phút không đụng đậy <--- Nhân dân anh hùng đã và đang sợ roài :D

em thấy lạ khác mọi lần nên hỏi thế thôi ạ, ý riêng thì đợi T3 của cụ MO không chết mới tính bám đuôi tí :)
ôi đệch... hóa ra em nàm chuột bạch, thuốc thử cho cụ à :eek:
ps: em tèo thì lấy ai lên báo cáo cho cụ hử ???? :21:

@zug: sợ ái ra quần ấy, nhưng chả lẽ lại khóc lóc trách móc, đổ tội, khấn vái... :71:
thôi thì mình làm mình chịu :21: :45:

mới có data update GDNN 26.11.2014 giúp vui các cụ

View attachment 4320 View attachment 4321

@Cdg: được 2 cm chưa cụ Chứng dế :21:

tối nay em lại nhẩm khẩu quyết
chắc thì đánh, không chắc không đánh
sai thì sửa chửa thì đẻ
khi đã máu đừng hỏi bố cháu là ai,

:24:

Ps: MMs BBs wash out ghê quá :(
mới được 1/5 cm thôi cụ :) mai nại nà ngày quan trọng

Tao nói nhỏ cho mầy biết......súc đi, lão WB nó nói câu gì đó "hãy ham ham khi ..gặp tao" Đ... mà tao là gấu Đ... cần hỉu. tao chỉ hỉu là ăn thêm 1 vài thằng như mày hông thể sống suốt đời ở tốc mả kịt. tha cho mày đợt nè....đợt sau nhớ đem nhìu man tới..trả ơn hiiiiiiiiii :D:D:D

Hôm nay vô tình đi ngang nhà bác SJ nhìn cái biểu đồ và lời bình xong muốn ngất.. :13:

Mốc 520 của P.CT và target của bác SJ có 1 sự trừng hợp đến kỳ lạ. W & S... :113:

"....Tại vùng hóa giải sẽ kéo dài đến Tháng 1/2015 tức TT sẽ còn đi ngang tích lũy đến thời gian này để chuẩn bị cho xu hướng tăng sau đó. Đây là "nút thắt quan trọng" và là hy vọng cuối cùng cho tất cả mọi người.

+ Mức cân bằng giá và thời gian cho VNINDEX khi đạt Target tại 510 – 525 vào thời gian 14/1 – 5/2/2015. "

Chi tiết http://vietcurrency.vn/threads/san-jin-dong-phuong-trading.905/page-9#ixzz3KBRDYFDJ

Chắc sắp sửa thoái vốn chăng , giảm quá hông bán được :D
Đúng hài... Chủ tạch HĐQT sao mà sao rảnh dữ vậy ta...? Phân bua, an ủi... P.CT nhà mình coi đó mà làm gương kìa. Hở tí đòi từ chức... :4:

http://klf.vn/upload/8129/20141126/Công văn ngày 26.11.2014.pdf
Sao phải hóng tin mới nghi ngờ khi mà năm nào cũng báo lãi nhưng BV chỉ có 5k, tối thiểu 4k đi đâu mất? Chỉ có mấy hôm vác cả vốn điều lệ ra phang nhau, nếu là cty tốt không sợ thằng nào hốt hết sao?
Chia sẻ với các bác một loại cầy tơ không có trong kinh điển của Bang chủ, đó là khi nào Lờ Đờ thanh minh đó là điểm ss nếu không cũng là điểm thoát thân

Mới chát với chủ tịch xong ... đang nói nhường ghế cho e bonus thêm 12shot :D KHông biêt lương thưởng thế nào mà chửi kinh lắm ... :D
có lẽ bạn Anniewings có nhiều kinh nghiệm cut lot nên hơi bí? nhắc chuyện đó hơi nhiều.

hôm nay theo đúng kế hoạch thì mình đã treo bán tham chiếu 2 k HHS đầu giờ. vì vẫn văng vẳng trong đầu nỗi sợ mà bạn AW đã gieo rắc gần đây. Tiếc là gần cả ngày bận công việc chính nên kg bám bảng , đã kg kịp chạy hết HHS như dự tính. tuy vẫn lãi 7 line nhưng lãi giảm đi nhiều.

nhưng phải cám ơn bạn AW đã cảnh báo. nên mình kịp bán được 6k HHS và chốt 1 em khác. Giờ có tiền để hàng xuống nữa thì cover lại. Còn tiền còn cơ hội, hỉ.
thanks AW

Status
Not open for further replies.
Back