Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
PCT ở lại lãnh đạo phong trào nhé, mình đi book phòng sẵn cho PCT, vì BQT đã thông qua 1000like = 1 shot rồi, mà shot ai thì chưa biết

PCT ở lại lãnh đạo phong trào nhé, mình đi book phòng sẵn cho PCT, vì BQT đã thông qua 1000like = 1 shot rồi, mà shot ai thì chưa biết
Em đề cử Bò kho ạ. Bác ấy đang gợi ý một cách thẹn thùng này:
Hết giờ giao dịch, nghĩa là không còn được gặp PCT. Buồn v ãi...:(
Chúc 2 bác vui vẻ và có những phút giây ấm cúng :53:

kết thúc giao dịch ngày ...không thấy ae nào cho ý kiến ... có vẻ TT hơi kém so với kì vọng nhỉ :D

kết thúc giao dịch ngày ...không thấy ae nào cho ý kiến ... có vẻ TT hơi kém so với kì vọng nhỉ :D
CT thì đang bận lo chọn phòng... Anh em thì đang họp kín đề cử chọn đào để cho P.CT giao thông tối nay... :19:

Cung Hỷ... Cung Hỷ... :24::24:

Quá kém ý chứ lại...đề nghị cụ Phá tạm ko được vào nhà em dọa nữa nhá...tối qua mất ngủ...hôm nay lại xài hết cái bỉm roài... :D

Quá kém ý chứ lại...đề nghị cụ Phá tạm ko được vào nhà em dọa nữa nhá...tối qua mất ngủ...hôm nay lại xài hết cái bỉm roài... :D
Các bác là kém thực tế lắm ... dù TT có thế nào mình cũng phải chấp nhận thực tế như Đại bàng @engel ... dù full cổ nhưng xấu là xấu :D

Thôi e lượn đây ... lo làm bù sáng giờ toàn vui chơi chém gió :D

CT thì đang bận lo chọn phòng... Anh em thì đang họp kín đề cử chọn đào để cho P.CT giao thông tối nay... :19:

Cung Hỷ... Cung Hỷ... :24::24:
thế này em xin phép về trước cho lành.
hôm nay theo đúng tinh thần của AnniWings thì vẫn hơi sợ tuy rằng kg tốn bỉm mấy, nhưng vì ham đặt giá xanh nên 2 k HHS chưa bán được.
Tt thế này có lẽ mai phải bán thẳng vào bên mua cho nhanh vậy.

Status
Not open for further replies.
Back