Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Qua được 604 hôm nay thì index thoải mái tiến về 610 :D Hàng T+ về ngày mai đa số hòa - lõm ... chỉ cutloss thì mới giảm được :D
KHu vực 604 này công phá cũng 3 lần rồi nhỉ ... lần này công phá có kèm Volume nên chắc ổn thôi :D
Hôm nay ATC cứ giữ giá này ... mai oánh lên mới thoải mái :D

Đã bán gần hết klf. Giữ lại chút xíu để đu theo em nó cho nó có cảm giác. Xiền em bi giờ nhìu quá, có cụ nào phím cho em 1 hot girl nào với. Thanks.

Lấy số tiền lãi lẻ và ít nhất. Đi dạo 1 vòng thấy ai kém may mắn hơn mình, thấy ai quá nghèo khổ, tàn tật giup họ bát cơm, lúc đầu đông giá rét này đó cũng là mua cổ phiếu cho đời sau rồi....biết đâu sẽ có lúc mình dùng đến cũng là việc đặt chỗ cho chuyến tầu tốc hành tương lai.

hiiiii

Khi xưa HNM đang trên đọt mà bác còn vào hấp dziêm em nó...trận KLF này bác ko tham gia thì thật là lạ! Hay dính vô em Vân Cẩm Giang nên tâm tính thay đổi:105:

Đắng lòng chuyên gia đua trần chuyên chơi hot girls ngày nào, giờ bị mấy mụ gái sề ve vãn hút hết tinh cốt J/K

VCG chán nhở.
Kinh nghiệm cho thấy; mỗi khi traders tay nhỏ ức chế tới tột cùng bán quách cổ cánh để ăn non thì sẽ có sóng nhớn

Status
Not open for further replies.
Back