Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Có bác nào nhận cổ tức bằng cp của ITQ ko..từ ngày cp về giá em nó cứ tịnh tiến tăng dần...chăm lo cho cổ đông đến thế là cùng!

Đệch, lẽ ra phải xanh như này từ hôm wa rồi, nhưng chắc chưa đủ hàng, bố khỉ. Dù sao coi là Rising three method cũng ko đến nỗi sai :D

Báo cáo lưc lương phản ứng nhanh đã lên tàu hvg va pvd... HẾT :)
Hahahaha... Hèn gì hôm nay volume tăng ấn tượng hẳn.... :105::4:

Hix... Tuần sau lấy ai để đẩy VNI đi típ đây ta... :20::20::20::20::20:

Thôi cứ vui được ngày nào thì hay ngày đó.... 1,2,3 Say.......:partytime::yahoo_108::yahoo_108::yahoo_108::yahoo_108:

Chúc các cụ cuối tuần vui vẻ nạp năng lượng cho tuần sau nhé :muzik:
PCT nhà mình lại miệng bear tay enter rầu :109:. Tuần này tk em tạm hòa với em Bear , tuần sau ráng phục thù mới được :taz::taz:
BBs đánh hay mình phải phụ 1 tay xây dưng TT chứ...e có ít góp ít :)

Cái vụ KBC thì phải nói là PCT măm phải ớt chứ bác :D
Mỗi người mỗi khúc ... sao ăn nguyên con được bác ui ... e chả có tiếc KBC tí nào cả vì e đủ miếng ... nó đánh ghê thế thì chỉ có biết trước mới ko rơi hàng :D

À, mà ko biết có ai để ý, lần này xăng ngược đường với VNI rồi đấy nhé, không biết bao lâu rồi nhỉ ? :D

À, mà ko biết có ai để ý, lần này xăng ngược đường với VNI rồi đấy nhé, không biết bao lâu rồi nhỉ ? :D
Theo em nhớ thì đây là lần thứ hai trong vòng mấy tháng gần đây.
Đắng lòng KBC quá. Thôi đành tự an ủi hôm trước chốt 17.2 được 1 giá cũng tàm tạm, sau đấy lần lượt nhồi hết vào TDC hy vọng cô thương cho ăn ở đây bù lại vậy :105:

AE sao lo lắng thế nhỉ ... lần trước e vào sớm thì ra sớm , lần này thấy ae ngoi lên thở thì e ủn tí cho lên cao thở cho thoải mái ... sao thấy có vẻ tiêu cực nhề :D

Mà e bảo cứ MID cap mà chiến nhé :D Riêng e chọn HVG và PVD :D ai cùng tàu ra cho e bắt tay cái :D

AE sao lo lắng thế nhỉ ... lần trước e vào sớm thì ra sớm , lần này thấy ae ngoi lên thở thì e ủn tí cho lên cao thở cho thoải mái ... sao thấy có vẻ tiêu cực nhề :D

Mà e bảo cứ MID cap mà chiến nhé :D Riêng e chọn HVG và PVD :D ai cùng tàu ra cho e bắt tay cái :D
Sao bear mà tay bấm buy?:15:

Sao bear mà tay bấm buy?:15:
Đơn giản là BBs đã cho e thấy volume và sự nhiệt huyết chứ không volume thì có sale off thoải mái e cũng ngồi ngoài ... mua cao bán cao :D Các a đã gọi e ...thì e làm sao từ chối được ... win - win mà :D Em mua xong tâm lí rất thoải mái ... khác hẳn các a ôm cổ sáng giờ thay bỉm liên tục ... mà giá e mua cũng không đắt hơn các anh ... nói chung là vị thế mua nó sướng :D

Sẵn đây e chia sẽ luôn là hôm nay thế không có nghĩa là sang tuân tăng mạnh được đâu ... TT này còn phải rang lạc chán ... chí có tín hiệu lạc quan duy nhất là xu hướng sideway Up đang được củng cố :D Sang tuần bố nào sốt ruột lao lên là bẹp ruột ngay ... chọn cổ gọn gàng ,nhẹ nhàng rất quan trọng lúc này :D Riêng con KBC thì sau 1 phiên tăng mạnh các anh còn bán nhòe ... đừng có tưởng bở( nhịp tăng trước lên 16.9-17.1 đã là ví dụ rồi ) :D

Last edited by a moderator:

Sao bảo là cho HUT vào WL. Yêu em HUT mà cưới em Hương với em Phượng là sao... :20::20::20::20:

Sao bảo là cho HUT vào WL. Yêu em HUT mà cưới em Hương với em Phượng là sao... :20::20::20::20:
Mới cho vào ... đã biết thế nào đâu mà phang ... phang linh tinh là vỡ mồm :D Còn bộ ba KBC PVD HVG thì e nghiên cứu quá kĩ rồi (OGC chính thức loại bỏ ... không có gì xấu thì OGC chắc cũng sóng sánh vl )... cứ TT ủng hộ là bóp cò ngay :D Cứ xoay vòng kiếm 2-3% cũng là vui rồi :D

Nhịp này target PVD 98 HVG 36 :D còn KBC thì chắc chạm 18 rồi :D

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back