Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
Hí hí, bắt theo anh Lý VCG nhưng giá 11.7 mai hàng em về rồi. VCG khả năng cao đang ở sóng cuối của mô hình Bearish Harmonic giống hệt VHG, nếu thủng 11-11.5 thì vỡ mô hình, còn nếu không thì xác suất theo mô hình là cao ;))

View attachment 4095 View attachment 4096
Bướm đẹp nhờ, nó sẽ tung bay và kéo dài cánh bướm phải ra rất nhiều
:Guitar:

Cái vụ 3 anh lính hơi khó rồi, nhìn gd kiểu này chiều lại bù kl mất.

Sent from my iPad using Tapatalk

Mình nói thế ý là MMs tạo nến đẹp để bà con xóa tan nghi ngờ, yên tâm xuống tiền thôi chứ chỉ cần hôm nay VNI nến xanh rỗng là đã quá đẹp rồi.
Quan trọng hơn là chart của các con trong WL của mình nó break out trong cái khung cảnh VNI tích cực ấy thì xác suất có ăn cao hơn nhiều :D

Cái vụ 3 anh lính hơi khó rồi, nhìn gd kiểu này chiều lại bù kl mất.

Sent from my iPad using Tapatalk
Hôm nay nến xanh OR Doji nhẹ đều tốt anh ah ... cho T3 chốt lời hết , xem cầm tiền làm gì mà không quay lại ... giá cp cứ tăng nhẹ nhàng tạo cơ hội cho mọi nhà :D Giờ là lúc nhẹ nhàng ủn midcap ... ủn 3-4 phiên lien tục hiệu ứng lan tỏa mạnh hơn là xài voi :D

kì vọng của e hôm nay là break 594 ... mai thứ sáu retest 594 và xanh nhẹ thì tuần sau đua thôi :D

Mai moi ranh ranh vao VC Nghe cac cu binh lung thay ham qua....tuan nay em an binh bt dong,,,, mung cho cac cu loi mom.....
Coa dieu volume vai chuong that :D em dang tap choi PA + VSA. Cac bac tao dk cho em hoc hoi voi a :).
Toan thay khoe hang :) hong ha...

Mai moi ranh ranh vao VC Nghe cac cu binh lung thay ham qua....tuan nay em an binh bt dong,,,, mung cho cac cu loi mom.....
Coa dieu volume vai chuong that :D em dang tap choi PA + VSA. Cac bac tao dk cho em hoc hoi voi a :).
PA thì bỏ VSA cũng được mà bác

Bác cài bộ gõ tiếng việt vào máy đi, anh em đọc cho dễ chứ cứ vừa đọc vừa luận thế này thì đau hết cả lưỡi :10:

Nếu là MMs thì hôm nay sẽ đánh cho MACD cắt lên tạo tín hiệu mua khá rõ cho TA ...hút tiền vào mạnh hơn thì muốn bán cũng được nhiều hơn ...nên hôm nay khó có cơ hội giảm lắm:) thiệt tình đóa :D

Status
Not open for further replies.
Back